Arabic words


Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
Hii ni kweli,
Mwalimu alikua akifundisha sentensi za kiarabu kwa mara ya kwanza kwa wanafunzi wapia, mambo yalikuwa hivi

  • Mwalimu: Lugha ya kiarabu haina herufi "O" au "V", mara nyingi majina yenye herufi "O", huwa wanaweka harufi "U".
  • Wanafunzi: Ndio mwalimu
  • Mwalimu: kwamfano neno NDOA litakua NDUA
  • Mwanafunzi: Je mwalimu kuna mwanafunzi mwenzetu anaitwa KONDO tutamuitaje
  • Mwalimu: atakua anaitwa KUND...,
Kwa ghadhabu mwalimu alimporomoshea stik yule mwanafunzi za kutosha
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top