ANY IDEA, Please


Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
wakuu mimi nilikua nauliza ivi mtu anayesomea degree ya insurance and risk management au mtu anayesomea procurement and logistic management ni yupi anaeweza kupata ajira/kazi itakayo m-boost kwa haraka ili baadae ajiajiri?? Thanx
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,137
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,137 280
procurement
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Swali liko void!
Mambo yako hivi: uwezo wa mtu kujiajiri hutokana na kipaji au creativity yake. Hakuna uhusiano kati ya kozi uliyosoma na uwezo wa kujiajiri. Ukiwa creative hata ukisoma local government management unaweza kujiajiri.
 
J

JAY2da4

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2008
Messages
207
Likes
15
Points
35
J

JAY2da4

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2008
207 15 35
Swali liko void!
Mambo yako hivi: uwezo wa mtu kujiajiri hutokana na kipaji au creativity yake. Hakuna uhusiano kati ya kozi uliyosoma na uwezo wa kujiajiri. Ukiwa creative hata ukisoma local government management unaweza kujiajiri.
Ndugu hapa umegonga point yenyewe ,wala hujauma maneno,na wala haihitaji degree kujiajiri mwenyewe.,japo ukiwa nayo sio mbaya .
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
wakuu mimi nilikua nauliza ivi mtu anayesomea degree ya insurance and risk management au mtu anayesomea procurement and logistic management ni yupi anaeweza kupata ajira/kazi itakayo m-boost kwa haraka ili baadae ajiajiri?? Thanx
Kusoma ni cheti au kuelimika na elimu kukuwezesha kufanya kazi..?..!!
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
Swali liko void!
Mambo yako hivi: uwezo wa mtu kujiajiri hutokana na kipaji au creativity yake. Hakuna uhusiano kati ya kozi uliyosoma na uwezo wa kujiajiri. Ukiwa creative hata ukisoma local government management unaweza kujiajiri.
thanks bro, lakini si lazima uwe na capital ndo ujiajiri?? je kati ya izo kozi mbili ni ipi nzuri kutengeneza capital nzuri?
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
Swali liko void!
Mambo yako hivi: uwezo wa mtu kujiajiri hutokana na kipaji au creativity yake. Hakuna uhusiano kati ya kozi uliyosoma na uwezo wa kujiajiri. Ukiwa creative hata ukisoma local government management unaweza kujiajiri.

Well pointed out. Hakuna uhusiano kati ya Kozi uliyosoma na Ubunifu wako wa kujiajiri na kujituma kazini. Ushahidi unaonekana kila siku, Wasiosoma Biashara ndio huajiri wasomi wa biashara wakubwa na magwiji wa kuongoza kampuni zao.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
wakuu mimi nilikua nauliza ivi mtu anayesomea degree ya insurance and risk management au mtu anayesomea procurement and logistic management ni yupi anaeweza kupata ajira/kazi itakayo m-boost kwa haraka ili baadae ajiajiri?? Thanx
Somea uganga wa kienyejeji, ntakupa namba ya MKW'ERE utakula maisha.
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
Well pointed out. Hakuna uhusiano kati ya Kozi uliyosoma na Ubunifu wako wa kujiajiri na kujituma kazini. Ushahidi unaonekana kila siku, Wasiosoma Biashara ndio huajiri wasomi wa biashara wakubwa na magwiji wa kuongoza kampuni zao.
umesomeka kaka, asante
 
Ellie

Ellie

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
123
Likes
0
Points
0
Ellie

Ellie

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
123 0 0
Aisee swlala la kujiajiri lipo mikononi mwako, it doesnt matter what kind of da degree u gat , tha thing is for u to be creative and think BIG na kuwa optimistic in risk taking!
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,057
Likes
1,096
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,057 1,096 280
Kusoma ni cheti au kuelimika na elimu kukuwezesha kufanya kazi..?..!!
<br />
<br />

Muongezee na hii hapa toka kwa Baba wa Taifa aliyosema ''To familiarize is to know the facts, going to school only help us, though we cannot go to school but we may familiarize''
.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,691
Likes
23,706
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,691 23,706 280
wakuu mimi nilikua nauliza ivi mtu anayesomea degree ya insurance and risk management au mtu anayesomea procurement and logistic management ni yupi anaeweza kupata ajira/kazi itakayo m-boost kwa haraka ili baadae ajiajiri?? Thanx
Nadhani zote mbili they are on the par. Ku-ku boost, do you mean honestly earning au yenye 10% nyingi?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Na ukiangalia mabilionea wakubwa wa huu ulimwengu kama Bill gates,michael dell,roman abromovich,sheldom,mark zuckerberg etc hawa wote walidropp frm college{waliacha masomo yao vyuon} bt ukiangalia wao leo ndo wanaoufanya ulimwengu uwe kama kijiji kimoja,elimu co k2,kikubwa ni maarifa na kuji2ma ktk kazi mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,602
Members 474,678
Posts 29,228,299