Anna Muhimili agoma kuingiliwa kinyume na maumbile

Anna Muhimili agoma kuingiliwa kinyume na maumbile

Status
Not open for further replies.
Huo ni ushetani wewe acha upuuzi hauna tofauti na Alshabaab wa wastegate

Hahahaha, nyie mnaojifanya ushetani ushetani wakati nyie ndiyo mashetani wakubwa ndiyo tunawapigia mashine wake zenu huku mtaani, na wanachotafuta ni kupigwa tigo tu, akichezea kichwa cha mashine hataki tena kwako na ndoa inatetereka!
 
Ivi huyo mwanamke akiletewa kabinti hapo ndani kanakotoa atanuna?
 
hA HA HA HA , MKUU MBONA MAMBO YA SUNAYANARUHUSU KULA UANI, VP INAKUAJE UNAMUUNGA MKONO HUYU MGALATIA HAPA. HA HA HA HA, TEH TEH TEH TEH. MKUU NAHISI KAMA UNATAKA KUMPOKEA YESU KUWA BWANA NA MWOKOZI WAKO KATIKA MAISHA YAKO. TEH TEH UNASEMAJE HAPA

Teh teh teh teh!
Halafu nyie kwa kumpoke yesu!? Ni mwisho!
Hivi huyu yesu huwa anatokea wapi kila siku??
Jamaa anaonekana mzamiaji kiroho mbaya! Yaani kila kona anapokelewa!

Leo nimemuona padri huko sao paulo anamwambia binti mmoja" mpokee yesu"
Sasa hapa ntapokea vipi?? Wakati yuko Brazil! ?

Tigo kwenu ni kama kachumbari!

Sisi kwetu ni DEATH PENALTY!
sasa sijui nani msafi hapo.
 
kashairusha jana labda uulize marudio yake ni lini.

Dah...ila jocyce is very cute mmh...

Ni mzuri sana tu, lakini upstairs mpompompo! najiuliza hivi katika maisha yake yote hajawahi kuonja, au hata kutamani kujaribu tigo? Njoo huku Joyce Kiria umeanzisha mada kisha umekimbia inakuwaje kamanda?
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh teh!
Halafu nyie kwa kumpoke yesu!? Ni mwisho!
Hivi huyu yesu huwa anatokea wapi kila siku??
Jamaa anaonekana mzamiaji kiroho mbaya! Yaani kila kona anapokelewa!

Leo nimemuona padri huko sao paulo anamwambia binti mmoja" mpokee yesu"
Sasa hapa ntapokea vipi?? Wakati yuko Brazil! ?

Tigo kwenu ni kama kachumbari!

Sisi kwetu ni DEATH PENALTY!
sasa sijui nani msafi hapo.

Waarabu wangeshamalizana kitambo kama wangekuwa wanatekeleza hili! Aliyenifundisha mimi hii ishu alikuwa mama wa kiarabu, tulikutana katika hustle za maisha tukaamua kurahatupuishana..anapenda tigo huyooo! bwahahahhaha😎
 
yarabi tobaa!kabla hatujarehemika-tutaona,tutasikia na tutafanya mengi yasiyoweza kueleweka kwa mtu wa karne ya 19 na 18!
 
Huu mchezo nani kauleta bongo hivi ni kabila au watu kutoka mkowa gani ambao wameuleta mchezo huo hapo bongo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom