Anna Muhimili agoma kuingiliwa kinyume na maumbile

Anna Muhimili agoma kuingiliwa kinyume na maumbile

Status
Not open for further replies.
Kwenye Love there is no limit, nawajua walioachwa na wake zao Wazungu na Waarabukwa ssababu wana mambo ya kishambo.
 
Watu kwa kutafuta fursa za kutoka hapa njini si mchezo, Kwa mfano husband alisha kula zaidi ya maramoja tena kwa matakwa ya Anna ila siku hiyo jamaa kuomba Anna kagoma utasemaje wewe mama, vipindi vyako siku hizi vinaniboa sana huwa unashadadia upande mmoja bila kuhoji upande wa pili kama kipindi chako cha wiki iiiopita tukio la tanga.
 
Mkuu hili ni suala la kisheria na sheria hutungwa na wanasiasa hivyo hii issue ni siasa pia. Tunataka vyama na wanasiasa wanaoomba ridhaa ya kutuongoza 2015 watuambie watamalizaje ujinga huu.
Hii connection umeivuta kwa uzi lakini it doesn't make sense. Kama ni ya kisheria hata jukwaa la sheria lipo, lakini kuna majukwaa muafaka zaidi kwa hii hoja.
 
I am not sure kama hii thread naielewa... especially ikiwa imetokea kwa Joyce...

Swali kwa Joyce, umewahi kuliwa tIGO??? dont answer kama hutaki
 
Huu mchezo uko miaka mingi sana sehemu za bara,toka enzi za mababu,ila vyombo vya habari vilkuwa havipati habari,kutokana na wanawake wa ki bara,wanawaheshimu sana waume wao hata kwa kudhalishwa na kunyanyasa,huona ni sawa,ni mpaka atokee anayevunja ukimya huo.Wanawake wa ki pwani hawana ujinga wa kunyamazia kimya tendo lolote la kunyanyaswa.

Mkuu hii kwa pwani ni suna tu wala sio unyanyasji, ndio maana hawaoni kazi kutoa pale inapobidi.!!
 
Kwa kweli hapo Joyce umechemka,isipokuwa labda huyo muathirika ametoa ridhaa ya kutajwa
sasa watoto wa huyu mama wakisoma watajisikiaje?.

Huyu jocyce hii kazi sielewi hata kama kaisomea au kapata kazi kimagumashigumashi.
 
Last edited by a moderator:
mkuu Joyce Kiria hii utairusha kwenye wanawake live au unapimia upepo kwanza hapa.?
 
Last edited by a moderator:
I am not sure kama hii thread naielewa... especially ikiwa imetokea kwa Joyce...

Swali kwa Joyce, umewahi kuliwa tIGO??? dont answer kama hutaki
hawezi kujibu...ujue hapo alikua kikazi tu,si unajua tena labda kuna wafadhili wanamwaga pesa kwenye project hiyo.lazima aonekane kama anapinga kwa nguvu zote swala hilo.
 
Katika wanawake 10 huyo ni wa 3 lakini 7 wote wanatoa mtandao sasa hivi..mmechelewa sana kuwaelimisha. Tigo wala huombi sasa hivi anahamishia tu mwenyewe.

Sasa hao wanaowaachia wake/wapenzi wao wachomeke kumbe wanachomekewa kusiko na wao wanaamini kuwa hawajahi kuwafanyia wake zao kunako,,,hii si hatari!
 
Maelezo mareeeefu lakini ujinga mtupu, hujamsoma mleta Uzi Bali umekurupuka kutueleza ni namna gani unajua kufira. Hivi ninyi wanaume mnaofira mkifirwa ni kosa? Umeona Uzi wa kufira umekurupuka kuhara bila hata kusoma kisa kizima. Umeambiwa mwanamke amelazimishwa wewe unakurupuka kuleta maexperience yako ya uzinzi hapa.
Yaani kuombwa tigo tu na bwanaake ndiyo kaja kusimulia mpaka kwako, na wewe ukaileta mpaka JF na kumtaja jina juu?!!..Kwani alipokataa si yaliishia hapo, au alilazimishwa? Tigo nayo ni sehemu ya Ngono tu, na watu wengi wanafanya hata wanandoa kwa hiyari yao, hata wanawake wengi tu sku hizi wanapenda hiyo mambo, niliwah kuwa na mahusiano na dada mmoja wa makamo kama yako hivyo, anaheshima yake sana tu, na respect kwa watu anayo, she is an independent woman, baada ya kama mwezi mmoja wa mahusiano akaniambia kuna kitu sijamfanyia lakini haniambii, na kama kweli mimi ni mwanaume nikitafute mpaka nikipate, na nikikipata hataniambia kuwa nimekipata bali nitaona mwenyewe majibu, mwanaume nikahangaika huku na kule, mpaka cku moja katika mambo ya kuonja chumvi mboga si nikagusa panapohusika, kelele zake hazikua ndogo, nikagundua furaha yake ilipo.......siku hiyo ilibidi kidogo niite ambulance, maana mdada wa watu pumzi ilikata kwa raaaaaha! Nachojaribu kueleza hapa ni kwamba, katika mapenzi kila mtu ana fantasy yake, wanawake wengine hata kuonja mboga mtagombana! Wanawake simameni imara, mambo ya ndani haina maana kuyasimulia nje, labda kama mwenzio anakulazimisha, na kwweli anakulazimisha kufanya kitendo ambacho wewe haukubaliani nacho! La sivyo kama umeshamwambia mwenzio kuwa HAPANA, SIPENDI TUFANYE HIVYO, na yeye akaridhia na kusema IM SORRY yaishie hapo chumbani, siyo mara kwa kiria mara kwa nani, watatake advantage kutafuta umaarufu kwa mgongo wako.
 
Kule Zenji nasikia "vigoli" wako tayari kutoa hiyo kitu ili kulinda nanihii zao pindi watakapoolewa waonekane wako safi - hawajamjua mwanaume bado.
Nchi zinazofungamana na ukristo uk,usa,italy,france ruksa hata kwa wanaume kwa wanaume
 
Joyce Kiria - Join Date : 6th August 2013: Mod tafadhali tunaomba hawa wanafunzi waliomaliza darasa la 7 watafutiwe eneo lao:frusty: Sio kwenye jukwaa la siasa tafadhali.
 
Joyce Kiria - Join Date : 6th August 2013: Mod tafadhali tunaomba hawa wanafunzi waliomaliza darasa la 7 watafutiwe eneo lao:frusty: Sio kwenye jukwaa la siasa tafadhali.
Kweli mkuu naunga mkono hoja
 
Ukisoma amazing fact about white women yaani wazungu no 12 inasema White women are the most likely to engage in anal sex,particularly if they also have a college degree.sasa ndugu zangu wabongo tunavyopenda kuiga vitu vya ulaya kazi kweli.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom