Anna Mghwira: Sheria inaruhusu kusubiria matokeo mita mia mbili nje ya kituo


Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
4,492
Likes
125
Points
160
Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
4,492 125 160
Akiwa mkutanoni Singida amedai kuwa sheria inaruhusu na Rais anataka kutufanya nini tukisubiria matokeo?

Rais aitishe mkutano wa wenyeviti kujadili swala hilo.

My take; unaweza ukashangaa kwanini aseme hivyo, ukweli ni kwamba vyama vidogo huumizwa zaidi-inapotokea mwanya wa wizi wa kura kura za chama kidogo zitachotwa na kujazilizia chama kikubwa hivyo ni jambo zuri kwa ACT kupambana sambamba na UKAWA na wasijiweke mbali wataumizwa zaidi kwenye ubunge na udiwani hata Urais.
 
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
534
Likes
6
Points
35
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
534 6 35
Mkuu unaweza kuwa sahihi kuhusiana na kuporwa kwa kura za vyama vidogo. Hata hivyo kwa kuongezea tu ni kwamba huyu mama wa ACT yuko vizuri sana. Anaongea mambo ya msingi sana kwenye kampeni zake na anajitahidi sana kuweka mbele maslahi ya Taifa na sio u-vyama kama wengine kwenye chama chake na vyama vingine kama TLP n.k. Huyu mama ni mfano wa kuigwa.
 
J

jam jamal

Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
88
Likes
0
Points
0
J

jam jamal

Member
Joined Sep 21, 2015
88 0 0
Bado hajasema sharia inaruhusu vp kulinda kura halaf wakala kazi yake nn pale ndani
 
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
534
Likes
6
Points
35
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
534 6 35
Bado hajasema sharia inaruhusu vp kulinda kura halaf wakala kazi yake nn pale ndani
Mbona mmepanic sana mwaka huu? Kwani mtu akikaa mita 200 wewe unapoteza nini? Nijibu kwanza tuendelee.
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,318
Likes
8,158
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,318 8,158 280
Soon ataanza kujadiliwa Zitto hapa!Ngoja Tusubiri
 
Last edited by a moderator:
J

jam jamal

Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
88
Likes
0
Points
0
J

jam jamal

Member
Joined Sep 21, 2015
88 0 0
Mi nataka nielewe faida na hasara zake halaf nijue wakala kazi yake nn,,,
 
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
534
Likes
6
Points
35
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
534 6 35
Mi nataka nielewe faida na hasara zake halaf nijue wakala kazi yake nn,,,
Nimekwambia ujibu kwanza mtu akikaa mita 200 wewe/CCM mnapoteza nini? Ukishajibu hapo tutaendelea kujadili.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
Bado hajasema sharia inaruhusu vp kulinda kura halaf wakala kazi yake nn pale ndani
kwani sheria si inasema wakae meta 100? mnawalazimisha waende nyumbani kwa maslahi ya nani? mawakala waliopo ndani wanalinda kura zilizopigwa wakati raia wanaokaa meta 100 wanalinda CCM wasiingize masanduku feki ya kura. umeelewa sasa? ndio maana wanawataka watu wanaolinda kura waende nyumbani ili waingize masanduku feki. hatukubali kuwaachia CCM wachakachue kura.
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,052
Likes
1,865
Points
280
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,052 1,865 280
Hivi ni mita 100 au 200? Sasa mita 200 unalinda nini?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,922
Likes
12,873
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,922 12,873 280
Uchaguzi ujao utasikia kilomita 1.
Uchaguzi uliopita tulisubiri mita 100.
 
M

mlawamum

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
54
Likes
0
Points
0
M

mlawamum

Member
Joined Jul 17, 2015
54 0 0
jeshi la police ndio lenye dhima ya kulinda watu na mali zao sasa nyinyi hiyo kazi ya ulinzi kawapa nani?
 
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
478
Likes
365
Points
80
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
478 365 80
jeshi la police ndio lenye dhima ya kulinda watu na mali zao sasa nyinyi hiyo kazi ya ulinzi kawapa nani?
Inaposemwa dhana ya ulinzi shirikishi na polisi jamii huwa maana yake ni ipi??? Au kwny kura hii haingii acheni kuwa na double standards!!
 
M

mlawamum

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
54
Likes
0
Points
0
M

mlawamum

Member
Joined Jul 17, 2015
54 0 0
polise jamii au walinzi shirikishi usajiliwa na serikali za mitaa nanyi nendeni mkajisajili kwa kazi hyo.lakin haiwezekan watu wote waliojiandikisha kupiga kura zaidi ya milioni 22 nusu ya watanzania wawe walinzi hiyo ni fujo na haijwahi kutokea kokote duniani
 
Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
4,492
Likes
125
Points
160
Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
4,492 125 160
Mkuu unaweza kuwa sahihi kuhusiana na kuporwa kwa kura za vyama vidogo. Hata hivyo kwa kuongezea tu ni kwamba huyu mama wa ACT yuko vizuri sana. Anaongea mambo ya msingi sana kwenye kampeni zake na anajitahidi sana kuweka mbele maslahi ya Taifa na sio u-vyama kama wengine kwenye chama chake na vyama vingine kama TLP n.k. Huyu mama ni mfano wa kuigwa.
Huyu mama ni mjuzi hasa wa siasa kwakuwa hashirikishi nyongo kwenye kufikiri-haendani kwa kiwango kikubwa na waliomzunguka
 
X

xaracter

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
950
Likes
532
Points
180
X

xaracter

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
950 532 180
Akiwa mkutanoni Singida amedai kuwa sheria inaruhusu na Rais anataka kutufanya nini tukisubiria matokeo?

Rais aitishe mkutano wa wenyeviti kujadili swala hilo.

My take; unaweza ukashangaa kwanini aseme hivyo, ukweli ni kwamba vyama vidogo huumizwa zaidi-inapotokea mwanya wa wizi wa kura kura za chama kidogo zitachotwa na kujazilizia chama kikubwa hivyo ni jambo zuri kwa ACT kupambana sambamba na UKAWA na wasijiweke mbali wataumizwa zaidi kwenye ubunge na udiwani hata Urais.
Matokeo si yanabandikwa vituoni-kwa hiyo baada ya hapo watu wanakaa umbali wa mita ngapi?Haieleweki kiviile Mita 200 ni sawa na viwanja viwili vya mpira -hata mita 50 tu mbali ............
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
194
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 194 160
polise jamii au walinzi shirikishi usajiliwa na serikali za mitaa nanyi nendeni mkajisajili kwa kazi hyo.lakin haiwezekan watu wote waliojiandikisha kupiga kura zaidi ya milioni 22 nusu ya watanzania wawe walinzi hiyo ni fujo na haijwahi kutokea kokote duniani
Kwa hiyo unamaanisha kura 22mil zote kwa ukawa maana wao ndio wanahimiza watu wabaki 200m kutoka kwenye kituo
 
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2018
Messages
959
Likes
754
Points
180
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined May 26, 2018
959 754 180
Anna Mghwira ana maoni gani leo kuhusu mita mia mbili?
 

Forum statistics

Threads 1,236,550
Members 475,191
Posts 29,261,980