Amejua na wewe ni mmoja wao. 😀😀Hahahaha kuna watu wamezoea maisha ya kuigiza
Ankoo....Poa shost haya chukua shoga zako mkadangeView attachment 1216726
Kuwa imara. Alipo tupo...Hahaha Anko huyu alshababu alikua moto sana
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 dah! Babu umeniua mbavu na hao askariKuwa imara. Alipo tupo... View attachment 1217939
Wewe muimba taarabu qmamae usirudi tena huku. Picha picha video video, senge baridi wewe. Tangu thursday unatisha watu kimbwa.
Ushamaliza matus yote au bado??? Ninaweza kutuma au kuto kutuma najua wakat gani wa kutuma na si muda wa wote wa kuchat usenge humu jf alafu kuwa na adabu na si wote wana akil mbovu kama zako subiri kudabuliwa tu ili heshima iwepoWewe muimba taarabu qmamae usirudi tena huku. Picha picha video video, senge baridi wewe. Tangu thursday unatisha watu kimbwa.
Toka paka jike we.Ushamaliza matus yote au bado??? Ninaweza kutuma au kuto kutuma najua wakat gani wa kutuma na si muda wa wote wa kuchat usenge humu jf alafu kuwa na adabu na si wote wana akil mbovu kama zako subiri kudabuliwa tu ili heshima iwepo
Kajinga haka kapuuzi, anabana na pua kabisa, eti niko nje ya nchi yenu. Sijui wamemsponsor malipo tigo!😂😂😂😂 alikuwa anamtingishia kiberiti ndugu yetu afu kakuta kimejaa hakitingishiki
Aisee kazi kweliBasi anko anakuja mujini kusalimia nduguView attachment 1216647
Haloo ulisema nishukie wapi?View attachment 1216648
Ushamaliza matus yote au bado??? Ninaweza kutuma au kuto kutuma najua wakat gani wa kutuma na si muda wa wote wa kuchat usenge humu jf alafu kuwa na adabu na si wote wana akil mbovu kama zako subiri kudabuliwa tu ili heshima iwepo
Hia wi goo...Pheeeeewwww mxiiiiuuuuu
Hia wi goo... View attachment 1219075
Ankoo haya maisha sio ya kusiteresiana kabisa.... Siteresi zinaua kama haujuiSiku hizi anko una picha za kuvunja mbavu hahaha
Wanakiuka agizo la mkuu wa darDuuh! Naona tangazo hapo 'No preaching'
Acha biti za kishamba weka hayo maphoto na maclip wakongwe Jf tuyatathmini humu. Acha mboyoyo nyingi kijanaUshamaliza matus yote au bado??? Ninaweza kutuma au kuto kutuma najua wakat gani wa kutuma na si muda wa wote wa kuchat usenge humu jf alafu kuwa na adabu na si wote wana akil mbovu kama zako subiri kudabuliwa tu ili heshima iwepo