Ankali(anko)na simu yake ya mezani

Ankali(anko)na simu yake ya mezani

Ila mkuu hii ni JF photo sio jukwaa la vichekesho kusema imewekwa achekwe
Mkuu mimi sina cha kumcheka nishatembea nayo hiyo kwenye gari hadi bar unajua unalist namba kwenye hilo li simu afu hainapigwa na ni kazi kubwa
 
Nimeshatoka nishamaliza ya kwangu nasina mjadala na wew na subiri wakati ufike Naotaka mwenyewe nimekupa onyo na siku zote asie sikia mwache yamkute ndio atasikia vizuri Kuna wenzako hawakusikia ila Leo wako kimya nawe endelea nishamaliza kibaharia nakuja kusepa na Kijiji

Sina Cha kuendelea hapa kuandika Zaid ya kukupa. Onyo onyo Tena onyo naheshimu familia yako na ndugu zako.sikufahamu na sikujui Ila aliekuwa ana kufukua ni baharia mwenzangu na Ni mwanangu Sana nakupa onyo Tena naheshimu hao watu ila endelea kubwagika hapa wakati ukifika usije ukalaumu wala kumlaumu mwana

Kwaheri.
una maneno mengi mno na hiyo inapelekea Numbisa kukuita shosti, hatujui ni shost kweli au laah
 
Siwez anzisha uzi wa kipumbavu Nina muda wangu wa kufanya nachotaka am intelligent person kima wewe najua nikudake wapi na kukumwaga hadharani time will tell jiandae kisaikolojia.
Na usidhani nimepanic Niko burdan napata mvinyo nakucheka tu nakuvutia kasi ujue maumivu yakoje Ni mchache Sana tena Sana kwangu Tena Sana Tena Sana Sana kabisa yaani hupindui kwa chochote.
You're not intelligent.
 
una maneno mengi mno na hiyo inapelekea Numbisa kukuita shosti, hatujui ni shost kweli au laah
Inamaana haji manara Ni shost au??? Kuwa na maneno meng bas weng wangeitwa hvyo tumia fikra zako vizur kufikir kile usichokijua na tumia upeo wa macho yako vizuri kuona vile usivyo viona,[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
 
Kumbe yalikuwa mamihayo tu hata kapicha huna

Inawezekana kweli nyie mligombania mabwana na huyu mwanike wa mwanza
Siwez anzisha uzi wa kipumbavu Nina muda wangu wa kufanya nachotaka am intelligent person kima wewe najua nikudake wapi na kukumwaga hadharani time will tell jiandae kisaikolojia.

Na usidhani nimepanic Niko burdan napata mvinyo nakucheka tu nakuvutia kasi ujue maumivu yakoje Ni mchache Sana tena Sana kwangu Tena Sana Tena Sana Sana kabisa yaani hupindui kwa chochote.
 
Back
Top Bottom