Kuna ubaya gani kwani [emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]siku zote furahia kile unachoweza kufanya katika maisha yako.ukimuona mtu mwingne Ni kituko Basi jua Kuna vingne unavyovifanya wewe Ni kituko zaidi kwa wengne[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]Basi anko anakuja mujini kusalimia nduguView attachment 1216647
Haloo ulisema nishukie wapi?View attachment 1216648
Kuna ubaya gani kwani [emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]siku zote furahia kile unachoweza kufanya katika maisha yako.ukimuona mtu mwingne Ni kituko Basi jua Kuna vingne unavyovifanya wewe Ni kituko zaidi kwa wengne[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
Duuh! Naona tangazo hapo 'No preaching'Basi anko anakuja mujini kusalimia nduguView attachment 1216647
Haloo ulisema nishukie wapi?View attachment 1216648
Ukweli humuweka mtu huru[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
Unataka uhame jukwaaa naona kabisa nitafukua mapicha yako yote kuwa mstarabu na heshimu mtuPoa shost haya chukua shoga zako mkadangeView attachment 1216726
Endelea unachokitafuta utakipata tu watu Kama nyie mbona rahisi Sana kukimbia ID zenu humu sasa yule aliekuwa anakufukua juzi mwambie yule baharia wa GHANA anataka kurusha video na picha jamii forumHehehehe halo halo shosti.
Nyie ni wapemba mnajuana!Hehehehe halo halo shosti.
Baharia siwez juana na huyo Malaya aiseee mm Niko mbali Sana sema huyo bibie data zake zote ziko Hana heshima kabisa asilete dharau wakati Nina file lake na akiendelea kuzingua Sana ajiandae kisaikolojia nitarusha kote insta,fb,humu jf Kwanza Niko nje ya nchi Kama sheria zenu za tz za mitandao zinarusu ataenda kunishtak anifate mbelembele huku.Nyie ni wapemba mnajuana!
Preachers hawakawii kumlaza mwanakondoo kifo cha mende.Duuh! Naona tangazo hapo 'No preaching'
Baharia siwez juana na huyo Malaya aiseee mm Niko mbali Sana sema huyo bibie data zake zote ziko Hana heshima kabisa asilete dharau wakati Nina file lake na akiendelea kuzingua Sana ajiandae kisaikolojia nitarusha kote insta,fb,humu jf Kwanza Niko nje ya nchi Kama sheria zenu za tz za mitandao zinarusu ataenda kunishtak anifate mbelembele huku.
Akiendelea nachomoa tu mm namstah na familia yake wasije wakafa kwa pressure bure kule kwao alafu analeta upimbi humu analeta ujinga ujinga tu Hana nidhamu sikuwah mvunjia nidhamu ila yeye kaleta kuvunja nidhamu kwa baharia alafu ajue niko na file lake mm namchoraga tu jamvini ajipange Sasa [emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]Aiseee, kwa hiyo baharia unataka kuchomoa betri ama nini!! Msamahe mkuu