Ankali(anko)na simu yake ya mezani

Ankali(anko)na simu yake ya mezani

Safi kabisa shosti
Siwez anzisha uzi wa kipumbavu Nina muda wangu wa kufanya nachotaka am intelligent person kima wewe najua nikudake wapi na kukumwaga hadharani time will tell jiandae kisaikolojia.

Na usidhani nimepanic Niko burdan napata mvinyo nakucheka tu nakuvutia kasi ujue maumivu yakoje Ni mchache Sana tena Sana kwangu Tena Sana Tena Sana Sana kabisa yaani hupindui kwa chochote.
 
Safi kabisa shosti
Ushamaliza majina ya kuita teyar Mana Naona unarudia rudia tafuta jingne Basi

Jiandae tu kisaikolojia Mana huwa watu usahau ndio kipind Cha kuwaumiza kuwa walichokoza watu wasio na mipaka nakupa taarifa tu iyandae kisaikolojia familia yako yote kuwa kuna tukio linakuja tokea

Nakupiga pigo la Al shababu hutojua Ni lini
 
Uliyemaliza majina ni wewe,tangu mwanzo nakuita shosti,now nakuita shosti alshababu
Ushamaliza majina ya kuita teyar Mana Naona unarudia rudia tafuta jingne Basi

Jiandae tu kisaikolojia Mana huwa watu usahau ndio kipind Cha kuwaumiza kuwa walichokoza watu wasio na mipaka nakupa taarifa tu iyandae kisaikolojia familia yako yote kuwa kuna tukio linakuja tokea

Nakupiga pigo la Al shababu hutojua Ni lini
 
Uliyemaliza majina ni wewe,tangu mwanzo nakuita shosti,now nakuita shosti alshababu
Nimeshatoka nishamaliza ya kwangu nasina mjadala na wew na subiri wakati ufike Naotaka mwenyewe nimekupa onyo na siku zote asie sikia mwache yamkute ndio atasikia vizuri Kuna wenzako hawakusikia ila Leo wako kimya nawe endelea nishamaliza kibaharia nakuja kusepa na Kijiji

Sina Cha kuendelea hapa kuandika Zaid ya kukupa. Onyo onyo Tena onyo naheshimu familia yako na ndugu zako.sikufahamu na sikujui Ila aliekuwa ana kufukua ni baharia mwenzangu na Ni mwanangu Sana nakupa onyo Tena naheshimu hao watu ila endelea kubwagika hapa wakati ukifika usije ukalaumu wala kumlaumu mwana

Kwaheri.
 
Nimeshatoka nishamaliza ya kwangu nasina mjadala na wew na subiri wakati ufike Naotaka mwenyewe nimekupa onyo na siku zote asie sikia mwache yamkute ndio atasikia vizuri Kuna wenzako hawakusikia ila Leo wako kimya nawe endelea nishamaliza kibaharia nakuja kusepa na Kijiji

Sina Cha kuendelea hapa kuandika Zaid ya kukupa. Onyo onyo Tena onyo naheshimu familia yako na ndugu zako.sikufahamu na sikujui Ila aliekuwa ana kufukua ni baharia mwenzangu na Ni mwanangu Sana nakupa onyo Tena naheshimu hao watu ila endelea kubwagika hapa wakati ukifika usije ukalaumu wala kumlaumu mwana

Kwaheri.
Mabaharia hatna maneno mingi... Chomoa betri acha kubwabwaja
 
Shosti alshababu
Nimeshatoka nishamaliza ya kwangu nasina mjadala na wew na subiri wakati ufike Naotaka mwenyewe nimekupa onyo na siku zote asie sikia mwache yamkute ndio atasikia vizuri Kuna wenzako hawakusikia ila Leo wako kimya nawe endelea nishamaliza kibaharia nakuja kusepa na Kijiji

Sina Cha kuendelea hapa kuandika Zaid ya kukupa. Onyo onyo Tena onyo naheshimu familia yako na ndugu zako.sikufahamu na sikujui Ila aliekuwa ana kufukua ni baharia mwenzangu na Ni mwanangu Sana nakupa onyo Tena naheshimu hao watu ila endelea kubwagika hapa wakati ukifika usije ukalaumu wala kumlaumu mwana

Kwaheri.
 
Si Malaya muuzaji uliekubuhu na usiekuwa mstarabu tutaona utakapokuwa unaenda kushtak ndio tutaona hapo nilishokiposti mim na chakwako kipi kina uhalisia wa kweli muda utaongea si mbali sana
Mkuu amekushika pabaya nini!
Mbona kila nikisoma sikuelewi unacholalamikia, af mwenziyo huyo sijui nd'ohasimu wako, anaangua kicheko hadi anatikisa mabega!
Tuseme hizo picha wewe katika mstari ni wa ngapi toka kulia?
 
Mkuu hizo picha una post saa ngapi ili niweke alarm kabsa?
Ushamaliza majina ya kuita teyar Mana Naona unarudia rudia tafuta jingne Basi

Jiandae tu kisaikolojia Mana huwa watu usahau ndio kipind Cha kuwaumiza kuwa walichokoza watu wasio na mipaka nakupa taarifa tu iyandae kisaikolojia familia yako yote kuwa kuna tukio linakuja tokea

Nakupiga pigo la Al shababu hutojua Ni lini
 
Bahari punguza maneno weka kideo bas kama unacho wazee tuna subiri kusafisha macho apa
 
Alafu nachukia jibu fupi kwa jibu refu..mwenzio anaandika tumaneno tufupi na tucheko kidogo wewe mjibu mreeefuuuu..aghaaa!!

Numby hiiiiiiii
 
Back
Top Bottom