Animations za tanzania

Animations za tanzania

Magembe R. Malima

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Posts
233
Reaction score
216
Hizi ni baadhi ya filamu za uhuishaji (Animated films) zitakazooneshwa katika tamasha la filamu Zanzibar mwezi

Julai mwaka huu. Zimetengenezwa na Watanzania...... mnaweza mkaona hatua zilizofikiwa katika sanaa hii.


Hii ni ya Anaeli Kihunrwa (Mkufunzi na Mwanzilishi wa Chuo cha MediaOne).

[video=vimeo;64291770]http://vimeo.com/64291770[/video]


Hii ni ya Moud Omari (Mhuishaji na "Mkufunzi binafsi" (Private Tutor)) wa DTOON.

[video=vimeo;64135374]http://vimeo.com/64135374[/video]


Filamu na habari zaidi juu ya Tamasha la Filamu, ZIFF, waweza kuzipata hapa na hapa.

Anaeli anapatikana hapa.

Moud anapatikana hapa.
 
Weka hizo link za Cartoon vizuri hatuzioni

Sijakuelewa huzioni kwa maana gani. Mbona mi naziona. Ni videos za website za Vimeo. Otherwise unaweza kufuata links nilizoweka chini ya hizo video still utapata info. Labda mtu mwingine ajaribu kutazama kama still hazionekani nadhani mod C6 atatusaidia.
 
Last edited by a moderator:
Sijakuelewa huzioni kwa maana gani. Mbona mi naziona. Ni videos za website za Vimeo. Otherwise unaweza kufuata links nilizoweka chini ya hizo video still utapata info. Labda mtu mwingine ajaribu kutazama kama still hazionekani nadhani mod C6 atatusaidia.
video za vimeo hazionekani kwenye simu labda zingekuwa youtube, mimi nimeziangalia kwa pc, sasa hapa hakuna njia ingine zzaidi ya hapo. Magembe R. Malima
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom