Anguko kubwa la ccm-nachingwea


S

sandefs

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
264
Likes
0
Points
33
S

sandefs

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
264 0 33
Wakazi wa kata ya stesheni wilayani nachingwea wametapa kuibwaga ccm kwenye uchaguzi utakao fanyika tarehe 16th june, 2013.

Ccm inahaha kumnusuru mathias chikawe ambaye stesheni ni nyumbani kwake ambapo yeye ni mmoja wa wapiga kura wa ccm.

Katika harakati za uchaguzi ziznazoendelea wilayani changwea zinazoendeshwa na makamanda wa chadema na kunfanya mathias chikawe kushindwa kulala usiku kucha akikuna kichwa mpaka sasa cmm wamepoteza matumaini ya kushinda katika kata ya stesheni.vijana wanatambua njama na hila zinazofanywa na ccm za kununua shahada ya kura na kuwanunua mawakala wa chadema, na kwamba vijana hawa kwa misingi ya kukabiliana na waziri wa sheria na katiba wa tanzania pamoja na mabilioni yake yote hawata msikiliza na watahakikisha ccm hawapati muda wa kuiba shahada ama kunua au kuwarubuni makamanda.

Peoplessssss poweeeeer!!!!!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,828
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,828 4,266 280
Halafu matokeo yakitoka CCM "imewapiga chini" mnakimbilia kujifariji na asilimia mlizozipata.

Pro CHADEMA mambo yenu ni kama mtu aliyechanganyikiwa.
 
Elninho Elninho

Elninho Elninho

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
546
Likes
361
Points
80
Elninho Elninho

Elninho Elninho

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
546 361 80
Ndugu hizo siasa sio mahali pake,,,peleka jukwaa la siasa
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Halafu matokeo yakitoka CCM "imewapiga chini" mnakimbilia kujifariji na asilimia mlizozipata.

Pro CHADEMA mambo yenu ni kama mtu aliyechanganyikiwa.
Sumu upo habari ya cku zako. Maliberali wenzako hawajambo? Leo tembo wangapi wamedondoka?
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
Watu wa kusini mna nafasi kubwa sasa kuonesha namna mnavyotaka kuondokana na ccm nafasi ni hii
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
halafu matokeo yakitoka ccm "imewapiga chini" mnakimbilia kujifariji na asilimia mlizozipata.

Pro chadema mambo yenu ni kama mtu aliyechanganyikiwa.
kama mwigulu na lusinde sio?
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,650
Likes
2,148
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,650 2,148 280
Matokeo yatokapo ndio tutajua ukweli...
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Peoples pawaaaaaaa
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Kazeni buti makamanda wala msibweteke hadi kieleweke!
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077