Angalizo: Viongozi wa Simba wajihadhari sana na siasa

Angalizo: Viongozi wa Simba wajihadhari sana na siasa

DELETED ACCOUNT

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Posts
9,805
Reaction score
15,476
Natoa angalizo hili kwa nia njema kabisa kwa klabu ya Simba SC.

Klabu ya Simba inapoelekea katika mechi ya kesho na kama Mungu atajaalia ikaingia fainali, ijihadhari sana sana na kujiingiza katika mitego ya kisiasa.

Ni jambo moja kuishukuru serikali kwa mchango wake wa hapa na pale katika timu ila mtu wa kwanza anayefanikisha mafanikio ya Simba siyo serikali, siyo viongozi, siyo benchi la ufundi na unaweza kusema hata siyo mchezaji. Mtu wa kwanza ambaye ni chachu ya mafanikio ya Simba ni mashabiki wa Simba. Huyu muilinde sapoti yake kwa wivu mkubwa sana.

Wote tunajua kwamba siasa zetu sasa hivi zipo katika hali tete. Simba ina mashabiki smart sana, wana uwezo wa kung'amua pale kunapoonekana kuna agenda zingine nyuma ya pazia ambazo zinapitishwa kupitia klabu yao. Tusiwakwaze hawa maana mashabiki wana hisia zinazotofautiana sana.

Nawahusia sana viongozi wawe makini sana katika hili. Mkikosea kidogo katika hili mnaweza kupoteza sapoti ya mashabiki na kuja kurekebisha hili itachukua muda mrefu sana na wale ambao walihusika katika upotevu huo watakaa pembeni mpambane na hali zenu.

Nadhani wote mnaosoma bandiko hili ni watu wazima na nimeeleweka vizuri bila kwenda kwenye "specifics". Ni ushauri ninaotoa kwa nia njema ya klabu ya Simba.
 
Natoa angalizo hili kwa nia njema kabisa kwa klabu ya Simba SC.

Klabu ya Simba inapoelekea katika mechi ya kesho na kama Mungu atajaalia ikaingia fainali, ijihadhari sana sana na kujiingiza katika mitego ya kisiasa.

Ni jambo moja kuishukuru serikali kwa mchango wake wa hapa na pale katika timu ila mtu wa kwanza anayefanikisha mafanikio ya Simba siyo serikali, siyo viongozi, siyo benchi la ufundi na unaweza kusema hata siyo mchezaji. Mtu wa kwanza ambaye ni chachu ya mafanikio ya Simba ni mashabiki wa Simba. Huyu muilinde sapoti yake kwa wivu mkubwa sana.

Wote tunajua kwamba siasa zetu sasa hivi zipo katika hali tete. Simba ina mashabiki smart sana, wana uwezo wa kung'amua pale kunapoonekana kuna agenda zingine nyuma ya pazia ambazo zinapitishwa kupitia klabu yao. Tusiwakwaze hawa maana mashabiki wana hisia zinazotofautiana sana.

Nawahusia sana viongozi wawe makini sana katika hili. Mkikosea kidogo katika hili mnaweza kupoteza sapoti ya mashabiki na kuja kurekebisha hili itachukua muda mrefu sana na wale ambao walihusika katika upotevu huo watakaa pembeni mpambane na hali zenu.

Nadhani wote mnaosoma bandiko hili ni watu wazima na nimeeleweka vizuri bila kwenda kwenye "specifics". Ni ushauri ninaotoa kwa nia njema ya klabu ya Simba.
Simba ina mashabiki smart sana 🤝
 
Natoa angalizo hili kwa nia njema kabisa kwa klabu ya Simba SC.

Klabu ya Simba inapoelekea katika mechi ya kesho na kama Mungu atajaalia ikaingia fainali, ijihadhari sana sana na kujiingiza katika mitego ya kisiasa.

Ni jambo moja kuishukuru serikali kwa mchango wake wa hapa na pale katika timu ila mtu wa kwanza anayefanikisha mafanikio ya Simba siyo serikali, siyo viongozi, siyo benchi la ufundi na unaweza kusema hata siyo mchezaji. Mtu wa kwanza ambaye ni chachu ya mafanikio ya Simba ni mashabiki wa Simba. Huyu muilinde sapoti yake kwa wivu mkubwa sana.

Wote tunajua kwamba siasa zetu sasa hivi zipo katika hali tete. Simba ina mashabiki smart sana, wana uwezo wa kung'amua pale kunapoonekana kuna agenda zingine nyuma ya pazia ambazo zinapitishwa kupitia klabu yao. Tusiwakwaze hawa maana mashabiki wana hisia zinazotofautiana sana.

Nawahusia sana viongozi wawe makini sana katika hili. Mkikosea kidogo katika hili mnaweza kupoteza sapoti ya mashabiki na kuja kurekebisha hili itachukua muda mrefu sana na wale ambao walihusika katika upotevu huo watakaa pembeni mpambane na hali zenu.

Nadhani wote mnaosoma bandiko hili ni watu wazima na nimeeleweka vizuri bila kwenda kwenye "specifics". Ni ushauri ninaotoa kwa nia njema ya klabu ya Simba.
Kwahiyo unakubali kuwa kwa kauli ya Lema ya kuziponda Simba na Yanga aliingiza siasa kwenye michezo na Chadema imeathirika sana kwa kauli yake sio?
 
Kuna tathmini yangu ya jumla kuhusu sakata la derby bado naichakata katika kichwa hiki kilichopitia na kuona mengi. Wakati ukifika nitadondosha uzi mmoja wa moto sana.

Ila kabla ya siku hiyo embu pitia uzi huu na ufanye tafakuri.
 
Back
Top Bottom