ANGALIZO: Nawashauri wale wanaopambana na serikali wa'behave' .

ANGALIZO: Nawashauri wale wanaopambana na serikali wa'behave' .

JPM605

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Posts
216
Reaction score
122
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
 
Ungewashauri wale wanaopambana na RAIA wbehave!
Hawapambani na raia, ila wanashughulikia wahalifu wanaoi'provoke' serikali kwa nia ovu! Wahalifi hao kwa msimu hawana bahati!
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
we ukiona serikali inayo jinadi kufanya mema halafu haitaki ijadiliwe au kukosolewa jua kabisa hakuna mema zaid ya udhalimu na uongo

, maana mwema hupenda.kukosolewa na.kusahihishwa pale unapo kosea kwa maana katika mema pia kuna madhaifu Nashangaa serikali hii inayo.jinadi kutenda mema halafu haitaki kabisa kiambiwa mapungufu, hapo kuna walakin na ubabaishaji mkubwa sana
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
Nonsense Rubbish
 
"Ili taifa liendelee linahitaji zaidi uchochezi kuliko utulivu" Dr Ayubu Rioba
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,

Ukiona mtu anakuwa mkali anapokosolewa basi ujue hana uwezo na jambo analolisimamia. Hivyo njia pekee ni kutumia mabavu kuficha udhaifu wake. Jaribu kuingia darasani kisha ukutane na mwalimu anayejifanya ana jazba wakati wa maswali, mara nyingi utakuta ana uwezo mdogo. The same applies to jiwe.
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho t huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
CCM huwa mnatumia masaburi kufikiri??Lakini unasadifu jina lako maana unaongeaga ujinga mtupu na unaandika upumbavu mtupu
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,

Haya maneno kamwambie mkeo ukiwa kileleni.....!
 
Kati ya uzi wenye akili toka nimeanza kutumia jf, huu ndo wa kwanza. Hongera sana kwa ushauri mzuri kwa wale wa mkono wa kushoto
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
Sawa DR MASHINJI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Serikali ya awamu ya tano ni ya kipekee sana maana inapambana kufa na kupona ili kutekeleza ilani yao kwa ufanisi wa hali ya juu! Kiufupi sasa treni imekamata njia yake kwa kasi stahiki, namuonea sana huruma mtu atakayejaribu kukisumbua chombo hicho ambacho tayri kimechanganya mwendo!

Ushauri wangu tu kwa upinzani na wanaharakati ni kuwa mambo wanayoyapigania yanaingilia njia ya chombo na kwa spidi ya chombo.., kwa hiyo bora wapande chomboni wakae kwa adabu yote safari itapofika mwisho tutatafuta crew nyingine ya kutuendesha, na huenda wakawa wao. Kwa ujumla subira na adabu vitalipa, ila ujinga wa kujiingiza kwenye njia ya chombo wakati kipo kwenye spidi..,
Mada hii ni ya siku nyingi ila ni ya kipumbavu hasa, mleta Mada ni bonge la zero brain

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We mleta mada Nadhani unatumika kama condom ya awam ya awam yatano ila we hujijui coz we ni bichwa wazi.
 
Back
Top Bottom