Yaani nikishaona post chini kumeandikwa stated by Ousofia huwa nahailaiti kwenye kichwa cha habari na kuona ni nini jamaa katuma, nikishaona alichotuma najua ni nini kinafuata kwa wanaokomenti ila huwa wote mnaniacha hoi..............................:lol:........................:eyebrows:......................:lol:......................:tongue:....................:juggle: .................mia
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.