Angalia beach za wenzetu

Angalia beach za wenzetu

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Posts
2,279
Reaction score
1,772
Can you really believe these??

the-worst-beach-in-the-world12.jpg


the-worst-beach-in-the-world01.jpg

the-worst-beach-in-the-world02.jpg

the-worst-beach-in-the-world10.jpg

the-worst-beach-in-the-world11.jpg

the-worst-beach-in-the-world12.jpg
 
hii ni raha ama karaha??!!!
ni nani asiejua sauti kali na inayoumiza ya ndege inapotua au inapopaa??!!
hapo kama umeenda kupata(peace of mind)si utarudi umechizika,hilo beach halipo kiamani kabsaa uweke katika akili yako kuwa ndege moja ikidondoka hapo inauwa wote waliopo hapo!!!ya nini kujihatarisha,nadhani tuna beach nzuri na za kuvutia sana tu kuliko hiyo,hako ni kakisiwa kadogo sana na hawakuweza kuepuka kuweka air port karibu na sehemu hiyo ya ufukwe kutokana na udogo wa kisiwa hicho!!
 
Maho Beach is a beach situated in St Maarten in the Netherlands Antilles, on the Dutch side of the island. The location is known worldwide because of the Princess Juliana International Airport that is situated immediately adjacent to the beach.++

the-worst-beach-in-the-world04.jpg
 
Duuuuuh ni hatari sana tatizo lolote la ndege linaweza kuleta madhara makubwa sana kwa binadamu hapo.
 
Aisee ndege ya pili ni klm (kilimanjaro) imefufuka???
 
hii ni raha ama karaha??!!!
ni nani asiejua sauti kali na inayoumiza ya ndege inapotua au inapopaa??!!
hapo kama umeenda kupata(peace of mind)si utarudi umechizika,hilo beach halipo kiamani kabsaa uweke katika akili yako kuwa ndege moja ikidondoka hapo inauwa wote waliopo hapo!!!ya nini kujihatarisha,nadhani tuna beach nzuri na za kuvutia sana tu kuliko hiyo,hako ni kakisiwa kadogo sana na hawakuweza kuepuka kuweka air port karibu na sehemu hiyo ya ufukwe kutokana na udogo wa kisiwa hicho!!
anatishika na ndege.
 
so sweet! kweli cc tuko very behind, wagonjwa tu muhimbili wanalala chini, ndiyo itakuwa airport pembezoni mwa bahari??
 
so sweet! kweli cc tuko very behind, wagonjwa tu muhimbili wanalala chini, ndiyo itakuwa airport pembezoni mwa bahari??
Cacico, sina tabia ya ukinzani wa fikra. Ila kujenga uwanja wa ndege kando ya bahari hakuna mahusiano na maendeleo, ni Jiografia tu ya sehemu flani na sababu za kiusalama zaidi. Vitanda vya wagonjwa Muhimbili linamkono wa mtu siwezi lizungumzia hapa liko mahakamani.
 
Back
Top Bottom