Angalau hii ingefaa kuingia kwenye maajabu 7 ya Dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalau hii ingefaa kuingia kwenye maajabu 7 ya Dunia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Dec 15, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Picha hii inaonesha Kichwa cha Ng'ombe katika tawi la mti wa mbuyu ni katika hifadhi ya taifa ya Selous, hii ingefaa kuingia katika maajabu 7 ya dunia kuliko mlima Kilimanjaro.

    100_5284.JPG
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nice pic kweli kabisa mkuu manyanza :juggle:
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tatizo la viongozi wetu hawana utafiti wa kutosha halafu huwa hawataki kusikiliza wananchi wa kawaida, ingefaa sana hii
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    safi sana....
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aseeee!!
    safi sana hiii!
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Picha nzuri.
    OTIS
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Na ingevutia utalii pia,maana nina uhakika kuwa kina Patel wangemiminika kuiabudu.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    saaaaaaaaafi kabisa
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daaaaah, iko pouwa sana aisee!
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli bwana, kama kichwa cha ng'ombe.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Kweli tungeiweka hii
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuisubirishe kipindi kijacho: ila ni bora tuanze mapema kuipigia kura na tuzitunze.
     
  14. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    9c pic
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahaa mkuu, unacheza na Sirikali ya CCM, mwaka huu Mama Salma JK ndio alipewa kazi ya kuutangaza mlima Kilimanjaro, ona tulicoambulia
     
  16. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haaa!Ama kweli duniani kuna maajabu......Je hakuna mbuyu unaofanana na viungo fulani vya binadamu huko?
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,353
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli Pepim,
    Tunahitaji kuchunguza sana katika nchi yetu kwamba kuna vitu gani vya maajabu vinavyopatikana, Mlima Kilimanjaro ni wa kawaida hakuna lolote la ajabu ndo maana haijashinda!

    Kuna vitu vingi sana vya ajabu naamini vipo nchini sema hatujavizungumzia ama hatujavigundua kama lile la daraja la Mungu linalopatikana huko Tukuyu!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    picha imetulia sana
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    imekaa vizur sana.
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Iko bomba sana aisee daaah
     
Loading...