Given Edward
JF-Expert Member
- Jan 11, 2011
- 850
- 203
Habarini wakuu,
Simu yangu ya Android imepasuka kioo. Touch haifanyi kazi. Nimeshindwa kugundua ni model gani kwa sababu nje haijaandikwa maker na ikiwaka ni ANDROID. Point ni kwamba, nitapata wapi sehemu watakayoweza kunifungia kioo kipya? Ipo kama adios. Nitashukuru SANA atakayenisaidia.
Simu yangu ya Android imepasuka kioo. Touch haifanyi kazi. Nimeshindwa kugundua ni model gani kwa sababu nje haijaandikwa maker na ikiwaka ni ANDROID. Point ni kwamba, nitapata wapi sehemu watakayoweza kunifungia kioo kipya? Ipo kama adios. Nitashukuru SANA atakayenisaidia.