Andiko la mchekeshaji Shafii, limeniumiza sana mimi kama kijana

Andiko la mchekeshaji Shafii, limeniumiza sana mimi kama kijana

Alexido jz instagram

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2026
Posts
4,356
Reaction score
9,484
Nimeumizwa sana na mchekeshaji shafii, huyu kijana alikua na mchumba wake, wakishirikiana vizuri tu. Baadae kapata taarifa mchumba wake kaolewa Dodoma, kumbe yule Binti kalazimishwa na wazazi wake pamoja na kaka yake, kisa kazi ya shafii wao waliona ni ya kijinga sijui ni ya kimaskini, kazi ya shafii ni uchekeshaji, hivo wao hawakufurhishwa nayo. Wakabeba mtoto wao akaolewe na mwanaume mwingine.

Unaambiwa Binti kalia sana Kwa wazazi akaishi na mtu anae mpenda, lakini jibu alilo pewa ni kuwa akitoa mguu wake kwenda kuolewa au kuishi na shafii mchekeshaji, basi wao si wazazi wake tena na asikanyage nyumbani kwao.

inasikitisha sana, vijana oeni msikae timu kataa ndoa, vijana wanataka kuoa mnawanyanganya na kudai hawana hadhi. Daaah
 

Attachments

  • Screenshot_20260530-203504.jpg
    Screenshot_20260530-203504.jpg
    110.1 KB · Views: 13
  • Screenshot_20260530-203622.jpg
    Screenshot_20260530-203622.jpg
    121.1 KB · Views: 14
  • Screenshot_20260530-203905.jpg
    Screenshot_20260530-203905.jpg
    114 KB · Views: 12
  • Screenshot_20260530-203856.jpg
    Screenshot_20260530-203856.jpg
    95.9 KB · Views: 15
  • Screenshot_20260530-203847.jpg
    Screenshot_20260530-203847.jpg
    67.7 KB · Views: 12
  • Screenshot_20260530-203838.jpg
    Screenshot_20260530-203838.jpg
    140.5 KB · Views: 15
Nimeumizwa sana na mchekeshaji shafii, huyu kijana alikua na mchumba wake, wakishirikiana vizuri tu. Baadae kapata taarifa mchumba wake kaolewa Dodoma, kumbe yule Binti kalazimishwa na wazazi wake pamoja na kaka yake, kisa kazi ya shafii wao waliona ni ya kijinga sijui ni ya kimaskini, kazi ya shafii ni uchekeshaji, hivo wao hawakufurhishwa nayo. Wakabeba mtoto wao akaolewe na mwanaume mwingine.

Unaambiwa Binti kalia sana Kwa wazazi akaishi na mtu anae mpenda, lakini jibu alilo pewa ni kuwa akitoa mguu wake kwenda kuolewa au kuishi na shafii mchekeshaji, basi wao si wazazi wake tena na asikanyage nyumbani kwao.

inasikitisha sana, vijana oeni msikae timu kataa ndoa, vijana wanataka kuoa mnawanyanganya na kudai hawana hadhi. Daaah
Duuh shafii na huyo mchumba waende ustawi wa jamii!
 
Back
Top Bottom