Anayoyafanya magufuli leo, yanamanufaa huko mbeleni

Anayoyafanya magufuli leo, yanamanufaa huko mbeleni

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
6,539
Reaction score
8,270
Nimejaribu kuchanganya na zangu baada ya kuambiwa sana. Nilichokuja kugundua ni kuwa, wengi wetu tulikua tunategemea matunda kabla ya kupanda au baada tu ya kupanda mwembe.

Ili ulile embe lililoiva alafu ndo kwanza unapanda mwembe, basi itakubidi usubiri miaka kadhaa. Suala la subira ndilo linaloyushinda watanzania tulio wengi.

Leo nataka kwa pamoja tuuzungume ubaya wa magufuli kwenye haya machache tu ambayo nayaona yanakuja kuwa na manufaa huko mbele. Tusitangulize siasa wakati tunajadiri haya mambo

1. Train
2. Ndege
3. Barabara zinazojengwa kila kona kwa jiji la dar hivi sasa kuunganisha barabara kuu. Sijui mikoa mingine
4. Ukuta wa kuzunguka mgodi
5. Nyumba za polisi
6. Kuzuia usafirishwaji wa makinikia
7. Bandari kutokua lango kuu la wizi


Kwa upande wangu nimeyataja hayo machache ambayo naona yana mwanga huko mbele

Jazia yakwako ili twende sawa.

Kuanzia sasa nimeamua kuwa upande wa magufuli. Naiona kesho ya Tanzania ikiwa na matumaini.

HAPA KAZI TU MAGUFULI KANYAGA TWENDE
 
Hivi nyie mnao ongelea ndege
Mnafahamu ni mataifa mangapi duniani yana pata faida na usafiri wa ndege?
Ethiopia wenzenu wana ndege ila wananchi wao kila sku wana kimbilia Saouth Afrika. Mafanikoo ya nchi ni mwana nchi. Magufuli hamuendelezi mwana nchi hata kdogo
Hebu tujitahidi kufikiria kama watu wazima sio kama watoto wanao tutawala.
 
Kuboreshwa kwa shule kongwe nchini
 
Nimejaribu kuchanganya na zangu baada ya kuambiwa sana. Nilichokuja kugundua ni kuwa, wengi wetu tulikua tunategemea matunda kabla ya kupanda au baada tu ya kupanda mwembe.

Ili ulile embe lililoiva alafu ndo kwanza unapanda mwembe, basi itakubidi usubiri miaka kadhaa. Suala la subira ndilo linaloyushinda watanzania tulio wengi.

Leo nataka kwa pamoja tuuzungume ubaya wa magufuli kwenye haya machache tu ambayo nayaona yanakuja kuwa na manufaa huko mbele. Tusitangulize siasa wakati tunajadiri haya mambo

1. Train
2. Ndege
3. Barabara zinazojengwa kila kona kwa jiji la dar hivi sasa kuunganisha barabara kuu. Sijui mikoa mingine
4. Ukuta wa kuzunguka mgodi
5. Nyumba za polisi
6. Kuzuia usafirishwaji wa makinikia
7. Bandari kutokua lango kuu la wizi


Kwa upande wangu nimeyataja hayo machache ambayo naona yana mwanga huko mbele

Jazia yakwako ili twende sawa.

Kuanzia sasa nimeamua kuwa upande wa magufuli. Naiona kesho ya Tanzania ikiwa na matumaini.

HAPA KAZI TU MAGUFULI KANYAGA TWENDE
hahahaa.... wewe mjamaa bana!

1. Train - huu ni mpango ambao umekuwapo tangu enzi za JK.
2. Ndege - unaikumbuka ATC ya ma-Boeing ya enzi za mwalimu Nyerere (rip)? ilikufaje? hatujifunzi.
3. Barabara zinazojengwa kila kona kwa jiji la dar hivi sasa kuunganisha barabara kuu. Sijui mikoa mingine - ni progam iliyoanza tangu enzi za JK
4. Ukuta wa kuzunguka mgodi - what??
5. Nyumba za polisi - ni program iliyopo tangu regime zilizopita. Polisi Kilwa road barracks unaijua?
6. Kuzuia usafirishwaji wa makinikia - kumesaidia au kutasaidia nini? makinikia yapo pale TPA hawajui wayafanyeje!!
7. Bandari kutokua lango kuu la wizi - yeah right, lakini ndiyo lango linalonafaa kupitishia vichwa vya train na ambulance ambazo wamiliki hawajulikani halafu - mara paap - serekali inavitumia!
 
Akili za kindezi hizi. Na vipi uminywaji wa demokrasia. Kuua upinzani. Tume ya uchaguzi kuingiliwa(uhuru). Na vipi poliCCM.? Mnazungumzia mambo ya kawaida hamuzungumzii mabaya yake.
 
Hivi nyie mnao ongelea ndege
Mnafahamu ni mataifa mangapi duniani yana pata faida na usafiri wa ndege?
Ethiopia wenzenu wana ndege ila wananchi wao kila sku wana kimbilia Saouth Afrika. Mafanikoo ya nchi ni mwana nchi. Magufuli hamuendelezi mwana nchi hata kdogo
Hebu tujitahidi kufikiria kama watu wazima sio kama watoto wanao tutawala.
Mwananchi hujiendeleza mwenyewe na kuliendeleza taifa lake. Tufanye kazi zenye kuleta tija kwa familia zetu na taifa letu.

Tusifanye zile kazi za ujanja ujanja wa wengine wapate wengine wakose.

Awamu hii ya magufuli sio awamu ya danganya toto. Ukifanya kazi yenye tija unafanikiwa.

Kwa upande wangu magufuli amenijengea nidhamu ya pesa. Situmii kwenye vitu vya anasa. Naifanya iwe akiba ili nije kupata maendeleo ya kweli.

Ukilala na kusibiri magufuli aje akupe dili, utakufa ukiwa masikini. Angalia changamoto zilizopo kwenye jamii yako na uzifanye kuwa fursa.

Tusipende kulalamika wakati ukweli tunaujua.

Mnataka mniambie vipindi vya viongozi waliopita kulikua hakuna watu masikini? Watu kibao walikua wanalala njaa.

Pia nimesema anayoyafanya leo yanamanufaa huko mbeleni
 
Nimejaribu kuchanganya na zangu baada ya kuambiwa sana. Nilichokuja kugundua ni kuwa, wengi wetu tulikua tunategemea matunda kabla ya kupanda au baada tu ya kupanda mwembe.

Ili ulile embe lililoiva alafu ndo kwanza unapanda mwembe, basi itakubidi usubiri miaka kadhaa. Suala la subira ndilo linaloyushinda watanzania tulio wengi.

Leo nataka kwa pamoja tuuzungume ubaya wa magufuli kwenye haya machache tu ambayo nayaona yanakuja kuwa na manufaa huko mbele. Tusitangulize siasa wakati tunajadiri haya mambo

1. Train
2. Ndege
3. Barabara zinazojengwa kila kona kwa jiji la dar hivi sasa kuunganisha barabara kuu. Sijui mikoa mingine
4. Ukuta wa kuzunguka mgodi
5. Nyumba za polisi
6. Kuzuia usafirishwaji wa makinikia
7. Bandari kutokua lango kuu la wizi


Kwa upande wangu nimeyataja hayo machache ambayo naona yana mwanga huko mbele

Jazia yakwako ili twende sawa.

Kuanzia sasa nimeamua kuwa upande wa magufuli. Naiona kesho ya Tanzania ikiwa na matumaini.

HAPA KAZI TU MAGUFULI KANYAGA TWENDE
Kuna mtu katoa wazo Kila tembo Na faru wazungushiwe ukuta 😉😉😉
 
Akili za kindezi hizi. Na vipi uminywaji wa demokrasia. Kuua upinzani. Tume ya uchaguzi kuingiliwa(uhuru). Na vipi poliCCM.? Mnazungumzia mambo ya kawaida hamuzungumzii mabaya yake.
Demokrasia ndo chanzo cha umasikini kwa nchi zetu. Naichukia sana hiyo kitu. Maana inapinga hata mazuri kisa demokrasia.

Ukiangalia kwa jicho la tatu, utagundua malengo ya magufuli. Ni mtu mwenye kufanya kile anachokiamini
 
Mwananchi hujiendeleza mwenyewe na kuliendeleza taifa lake. Tufanye kazi zenye kuleta tija kwa familia zetu na taifa letu.

Tusifanye zile kazi za ujanja ujanja wa wengine wapate wengine wakose.

Awamu hii ya magufuli sio awamu ya danganya toto. Ukifanya kazi yenye tija unafanikiwa.

Kwa upande wangu magufuli amenijengea nidhamu ya pesa. Situmii kwenye vitu vya anasa. Naifanya iwe akiba ili nije kupata maendeleo ya kweli.

Ukilala na kusibiri magufuli aje akupe dili, utakufa ukiwa masikini. Angalia changamoto zilizopo kwenye jamii yako na uzifanye kuwa fursa.

Tusipende kulalamika wakati ukweli tunaujua.

Mnataka mniambie vipindi vya viongozi waliopita kulikua hakuna watu masikini? Watu kibao walikua wanalala njaa.

Pia nimesema anayoyafanya leo yanamanufaa huko mbeleni
Mwananchi hujiendeleza zikiwepo fursa za kujiendeleza. Serikali kazi yake ni kutengeneza fursa hizo na serikali ya magufuli haifanyi hivo.

Sasa unamsifia Magu kwa kukupa nidgamu ya kutumia hela ndio kazi ya Rais hiyo? Ndio maana nime waambia jutahidi kufikiria kama watu walio kua
Si.kama watoto kina Magu.

Niambie ununuzi wa ndege una manufaa gani huko.mbeleni?
 
Demokrasia ndo chanzo cha umasikini kwa nchi zetu. Naichukia sana hiyo kitu. Maana inapinga hata mazuri kisa demokrasia.

Ukiangalia kwa jicho la tatu, utagundua malengo ya magufuli. Ni mtu mwenye kufanya kile anachokiamini
JPM ana nia nzuri tu. ishu ni kumuelewa.
 
Demokrasia ndo chanzo cha umasikini kwa nchi zetu. Naichukia sana hiyo kitu. Maana inapinga hata mazuri kisa demokrasia.

Ukiangalia kwa jicho la tatu, utagundua malengo ya magufuli. Ni mtu mwenye kufanya kile anachokiamini
Msukuma hanaga malengo yoyte maishani mwake. Mimi sina imani nae.
 
Akili za kindezi hizi. Na vipi uminywaji wa demokrasia. Kuua upinzani. Tume ya uchaguzi kuingiliwa(uhuru). Na vipi poliCCM.? Mnazungumzia mambo ya kawaida hamuzungumzii mabaya yake.
Labda na haya pia yanahitaji subira!
 
Back
Top Bottom