Anayeifahamu Njombe High School anijuze haya

Anayeifahamu Njombe High School anijuze haya

Joined
Feb 6, 2018
Posts
12
Reaction score
5
Habari zenu wakuu kwa anaye ifahamu Njombe high school yaani;
Kitaaluma ikoje
Mazingira ni rafiki kwa wanafunzi kujisomea?
Ina toa na kufundisha tahasusi(combination) zipi?
Ina walimu bora? na mengineo
Tujuzane ....
Ukitupia picha itapendeza zaidi za hiyo shule


NATANGULIZA SHUKRANI
 
Habari zenu wakuu kwa anaye ifahamu Njombe high school yaani;
Kitaaluma ikoje
Mazingira ni rafiki kwa wanafunzi kujisomea?
Ina toa na kufundisha tahasusi(combination) zipi?
Ina walimu bora? na mengineo
Tujuzane ....
Ukitupia picha itapendeza zaidi za hiyo shule


NATANGULIZA SHUKRANI
IPO njombe mjini
Ukishuka kwenye bas hata kwa miguu unafika(inaonekqna ukiwa stendi)
-inakombi karibia zote hususan za sayansi na arts
-ilikuwa moja ya shule za mwisho kitaifa but nafikir kisa INA dahili wanafunz weng
-shule ni rafiki,mazingira mazuri sanaaaaaaaa
-barid LA kufa mtuu
-walimu nadhan unafaham matataz ya sekt ya elimu
-ni boiz tupu
-capacity ya wanafunz n weng sanaaa wanafikag had elfu 1 naaaa
-wengi wametoka mikoa/maeneo ya kuleee
NB:Niliwah pita hapo katika kazi zangu
 
Back
Top Bottom