Anaye unda magari ruvuma...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaye unda magari ruvuma......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Aug 23, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    Tbc one leo kwenye taarifa ya habari
    wamemuonesha kijana aliyeweza kuunda magari yake mwenyewe
    na anawauzia watu huko mbinga,ruvuma
    ameshatengeneza magari manne so far,na bei yake ni millioni nne
    mpaka tano.....

    sasa utasikia wanaojifanya viongozi wetu wakisema eti

    watanzania wajitokeze kwenye ujasiriamali ili wasaidiwe
    huku huyo kijana wakijifanya hawajamsikia

    hii nchi bana
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    nimemuona mkuu,ila watamfungia vioo tu hawa watawala...............
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    habari njema sana hii, JKT SUMA wangekuwa wajanja wangemchukua wakamwendeleza angewafaa sana ktk shughuli zao za ujasiriamali na kujitangaza.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    angekuwa nchi zingine.....
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,684
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama ni msaada apewe yeye mwenyewe aendeleze ujuzi wake. Hao wengine wakimchukua watamfanya kuwa mjakazi wao na watamkatisha tamaa na kuua kipaji chake.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    nashauri wenye uwezo wanunue hayo magari hata kama quality bado,ili kumuunga mkono..
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serikali imuone kijana huyu na kumuendeleza
    Ni moja kati ya HAZINA na RASILIMALI ambazo mungu ametupatia
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,869
    Trophy Points: 280
    Wewe umenunua?
     
  10. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,120
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha. umenikumbusha a man in the mirror.
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....walivyo mafala watamkamata sasa hivi,utasikia gari zake hazina kadi..........this kantiri bana...huyo kijana toka mwaka juzi aliripotiwa lakini wapo kimya tu.....inaudhi
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,999
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani, mtakuja kuua watu wasio na hatia bure kwa kukataa kufikiri na kuwa construtive, ubunifu mzuri lakini technologia aiendani na wakati huu wala ujao.

    Mass production ndio jibu na uwekezaji mkubwa ndio unaotakiwa serikali sidhani kama inamsaada hapa manake wao wenyewe hawana ubunifu wa kibiashara.

    Kama vile wenzetu wanabuni baiskeli sio tunaendelea na ngolongojo, kama babu wa loliondo mkaiingiza serikali mkenge mnataka tena muitumbikize ktk crude technology. Wakina henry ford walikuwa mainjinia nyie mnataka darasa la saba huku mkijua gari ni complicated system. Bora kijana aende shule kwanza inawezekana akabadili hata mawazo.
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kasema wenye uwezo, umejuaje kama yeey ana uwezo kabla ya kumuuliza
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hata wewe kama mjanja uwezo unaruhusu mchukue umwendeleze..
     
Loading...