Anaye hitaji mwalimu

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
313
195
Natafuta private school nzuri,yenye lengo la kufaulisha zaidi ifanyekazi na mimi.Elimu ya ngu Barchelor of Edu' (arts) hist/geog.Chuo nilichosoma,Mwenge university college of edu'.MAWASILIANO 0764620855
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom