Kiranga
Platinum Member
- Jan 29, 2009
- 89,115
- 157,007
Unaona sasa?Kweli kabisa Dr. Remmy alioa Mzungu akazaa machotara handsome akina Kalimangonga
Unaona sasa?Kweli kabisa Dr. Remmy alioa Mzungu akazaa machotara handsome akina Kalimangonga
Hahahah na mm nliwaza hvo hvo mkuunilivyoona heading nikajua nitakutana na picha ya Diva...
aaagh ushafeli..
#dumesuruali...
Sent using Jamii Forums mobile app
FoolKuna watu wanajua kulazimisha kuwa wazuri lkn bado haikubali, kila siku style mpya, ...
![]()
Mleta Mada chz tuMama wa watu hata hakujui na inawezekana asikijue mpaka mwisho wa maisha yake.
Wewe tu unatafunwa na chuki wakati mwenzako anakula maisha ya pensheni ya kirais US, na anaingiza mamilioni ya dola kwa kuuza kitabu chake.
Uzuri hata Dr. Remmy Ongala aliyeshinda mashindano ya ubaya kuna mwanamama alimuona mzuri mpaka akampa mambo akamzalia watoto.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mzuri.Kuna watu wanajua kulazimisha kuwa wazuri lkn bado haikubali, kila siku style mpya, ...
![]()
Wacha wivu dada Barbarosa.Kuna watu wanajua kulazimisha kuwa wazuri lkn bado haikubali, kila siku style mpya, ...
![]()
Yan ni kwamba hatokuja hata kumwona sura ake live..#nyambafu Sana huyu mtoa postMama wa watu hata hakujui na inawezekana asikijue mpaka mwisho wa maisha yake.
Wewe tu unatafunwa na chuki wakati mwenzako anakula maisha ya pensheni ya kirais US, na anaingiza mamilioni ya dola kwa kuuza kitabu chake.
Uzuri hata Dr. Remmy Ongala aliyeshinda mashindano ya ubaya kuna mwanamama alimuona mzuri mpaka akampa mambo akamzalia watoto.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu Wa ajabu sana hapa dunianiMama wa watu hata hakujui na inawezekana asikijue mpaka mwisho wa maisha yake.
Wewe tu unatafunwa na chuki wakati mwenzako anakula maisha ya pensheni ya kirais US, na anaingiza mamilioni ya dola kwa kuuza kitabu chake.
Uzuri hata Dr. Remmy Ongala aliyeshinda mashindano ya ubaya kuna mwanamama alimuona mzuri mpaka akampa mambo akamzalia watoto.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mioyo ya kichawi Mara nyingi huwa imejaa chuki wakat woteKuna watu wanajua kulazimisha kuwa wazuri lkn bado haikubali, kila siku style mpya, ...
![]()