Anatuma watu kunichunguza kama nina mchumba

Anatuma watu kunichunguza kama nina mchumba

Wachangiaji wamejitahidk kushauri natumaini mhusika amechanganya na zake!Chukua na hii..kuna mama aliachana a mume,alijitahd sana kuwalisha watoto ubaya wa baba yao,kutowajali,ulevi nk ! ..watoto walisomeshwa St Marys ya enzi hizo,baba hakununua hata sketi..lakini alikuw na kitu kimoja upendo ! SIKU WATOTO WAKIENDA KUMTEMBELEA ALITUMIA KIDOGO ALICHOBAKISHA KWENYE ULEVI KUWAPIGA CHIPS KUKU WANAWE...WATOTO WSLIRUDI NYIMBANI KEA MAJIGAMBO KWA MAMA YAO KUWA WAMEKULA CHIPS! Mama yao aliwasimanga kuwa nawasomesha kwa mamilioni lakinimnapewa chips mnaridhika ,! ...hayo ndio maisha ,baba hakuwaps ada lakini aliwapenda,na watoto walitambua hilo!
Dada sikiliza moyo wako,waligombea nini we hujui,ila alikuwa na nafasi ya kuonesha upendo kwa mtoto wake,licha ya mazingira yaliyo kuwepo !
 
Ulishaolewa?

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Baba in zaidi ya kutungisha mimba. Lakini hakika baba ana baraka zake. Hebu tafakari,alimtelekeza mama yako kipindi umezaliwa ama sababu haswa ya kutojihusisha katika matunzo yako ni yepi?

Sijajua Una umri gani lakini kama upo 20+ sidhani kama kuna mantiki yoyote ya mzazi wako huyo kuwatuma watu wakuchunguze.
Hivi unafikiri ni wewe mwenyewe uliyetelekezwa na baba yako?

Je waliosuswa na wazazi wote wawili lakini bado wakifanikiwa wanawafuata wazazi wao wasemeje?

Usimwite baba yako baba jina, huyo ni baba mbegu kwani mbegu yake imehusika kukutengeneza wewe.

Kwani akila hiyo mahari ndio utafilisika mazima?
Tayari umejenga chuki kubwa kwa baba yako, na hiyo imetokana na ulio yasikia toka kwa mama yako.
Umekua na mawazo negative na baba tayari, hiyo tu inatosha kusema kwamba una chuki kuu juu yake.
Anyway......
Kwetu sisi wakristo tunasema hata kama alikutenda na hakukujali, samehe saba mara sabini, pia mpende Audi yako, alafu muheahimu baba na mama ili upate miaka mingi na heri duniani.
Ushauri.....
Jaribu kuondoa mawazo yako sasa kuhusu mabaya ya baba yako. Pia epuka kusikiliza maneno ya watu wa pembeni kwakua yawezekana wakawa kichocheo cha chuki katiyenu kwakua yawezekana wanaijua historia yenu.
Anza kuishi maisha yako kwakua tayari wewe ni mtu mzima, na usitake kujua baba na mama wana tifauti gani ambayo ilipelekea uambiwe mzee haku kuhudumia.
Jitahidi kua karibu na wazazi wote wawili na kila mmoja mpe nafasi yake na msikikize kwa wakati wake.
Nothing to add.... Elim tosha.
 
CHUKUA HIZI FACTS ZIKUSAIDIE
1: HUYO NDIO BABA YAKO NA HUWEZI KUWA NA BABA MWINGINE

2: YEYE KAMA MWANADAMU ALILAZIMIKA KUKOSEA ILI KUKAMILISHA UTIMILIFU WA MWANADAMU (KUKOSEA) KAMA AMBAVYO NA WEWE UMEWAHI KOSEA NA KUWAKOSEA WENGINE

3: UGOMVI WA MAMA YAKO DHIDI YA BABA YAKO SIO UGOMVI WAKO

4: HAYO UNAYOYASEMA NI MAFANIKIO YAKO KWA SASA BILA BABA YAKO USINGEYAPATA MAANA YEYE NDIYE ALIYEKUFANYA UWEPO

5: MAHARI NA MALI SIO VITU VYA KUDUMU NI VITU VYA KUPITA LAKINI MZAZI NI MMOJA TU MPAKA PALE UTAPOENDA MAVUMBINI

6: KWA VYOVYOTE VILE MAFANIKIO YAKO YA SASA YALICHOCHEWA NA WEWE KUJUA KWAMBA BABA YAKO ALIKUTELEKEZAGA , CHUKI IKAKULETEA JUHUDI KISHA KUFANIKIWA

7: MWISHO POLE SANA NA NJOO PM UNIPE NAMBA YAKO ILI NIKUOE TU ILI MENGINE NIKWAMBIAGE TUKIWA HOME
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom