La gioconda
JF-Expert Member
- Nov 30, 2015
- 679
- 1,286
Ni baba mzazi ambaye hakujihusisha kabisa na matunzo ya aina yoyote toka kukua kwangu mpaka nilipofikia sasa, hivi karibuni amekuwa akiwatuma watu wanichunguze kama nina mchumba na ukizingatia siku za nyuma amekuwa akimwaga lawama kwa mama kwamba amepokea mahari mwenyewe na amemnyima wakati ni kitu ambacho hakijawahi tokea kwakweli nashindwa kuelewa lengo hasa la huyu mzee ni nini?
Kwanini atume watu kunichunguza kama nina mchumba anataka nini?
Na ikitokea siku mahari imeletwa nyumbani asiposhirikishwa wala kupewa kutakuwa na ubaya wowote?
Hivi nikimwita baba jina nitakuwa nakosea?
Nikwanini anaanza kunifuatilia kipindi hiki ambacho tayari ninajitegemea mwenyewe huko nyuma alikuwa anafanya nini?
Wandugu naombeni mawazo yenu maana simwelewi huyu mzee
Kwanini atume watu kunichunguza kama nina mchumba anataka nini?
Na ikitokea siku mahari imeletwa nyumbani asiposhirikishwa wala kupewa kutakuwa na ubaya wowote?
Hivi nikimwita baba jina nitakuwa nakosea?
Nikwanini anaanza kunifuatilia kipindi hiki ambacho tayari ninajitegemea mwenyewe huko nyuma alikuwa anafanya nini?
Wandugu naombeni mawazo yenu maana simwelewi huyu mzee