Anatishia kunywa sumu au vidonge

Duh. Kazi nzito hiyo. Chaguwa mke au mdogo wake.
Kama madam hamuamini utafanyaje mkuu. Msaidie mdogo mtu chumba cha kupanga au arudi KWAO.
Pole na changamoto mkuu. Ila mama mwenye nyumba muhimu zaidi
Huo umuhimu haupo kwng ikiwa atashindwa kuishi na ndugu yake je ndugu yangu itakuaje? Npo Tyr tuachane na waondoke wote wawili ila sipo Tyr kufata masharti yake wanawake ni nyoka na Wana majaribu sn akikujaribu ukajaribika Bs tegemea kesho Hilo jaribu kukugharimu sn kesho tamleta ndugu yangu SI ndo yatamkuta makubwa sana kwaiyo nitasimamia ninachokiamini tu SI kile anachokiamini huyu mwanamke over
 
Duh. Kazi nzito hiyo. Chaguwa mke au mdogo wake.
Kama madam hamuamini utafanyaje mkuu. Msaidie mdogo mtu chumba cha kupanga au arudi KWAO.
Pole na changamoto mkuu. Ila mama mwenye nyumba muhimu zaidi
Harudi kwao mtu hapa Leo nikikubaliana na matakwa ya huyu mwanamke kesho ataleta mengne ndo Huwa wanaanza hivihivi at last unakuja stuka umepoteza mamlaka Yako.
 
Unamruhusu vipi shemeji kuingia chumbani kwako? Kama ulikua huna nafasi ulishindwa nn kuwa na kauli za kiume ukaepusha huyo mdogo kuja umejitutumua huna lolote unaloweza na kama umeahaona huyo ulienae hapendi kwani lazima mdogo wake aendelee kukaa? Hapo hujaoa ukioa si ndio utakua kiherehere utake kuleta familia nzima mjini. Balance shobo mzee huwezi saidia kila mtu
 
Aisee upo siriazi kabisa ?

View attachment 2748569
Nipo seriously zaidi kwny hili wanawake SI wa kukaa nao kizembe kbs unaishi naye vzr lakin mwenzio anawaza namna ya kukutawala ili ufanye vile anavyotaka yeye na wanaume wengi wamepoteza mamlaka zao kwny familia kwasababu za kuchukulia easy mambo Leo mke kaamua hili unakubali au kunyamaza kesho lile umenyamaza at last hutomuweza Tena na ukithubutu kumdhibiti wakati umeshafanya uzembe Bs tegemea kurushiana maneno na kupgana Dawa ni kumdhibiti Kwa lolote unaloona haliko sawa bila kujari nn kitatokea inshu udhibiti wa Hilo jambo kwanza Bs.
 
Una mambo ya kike kike
Utajua hujui nyie ni washenzi sn mnatesa sn wanaume kwasababu ya maamuzi Yao ya kuwaskiliza wapo wanaume wametengwa na ndugu zao, wazazi wao, rafiki zao kisa kuwaskiliza wake zao yaani mwanamke ndo anaamua nani aje nyumbani nani asje na nn kifanyke Nina mifano hai kbs ya ndugu zangu na marafiki Sasa nilishajiandaa vema kudhibiti upuuzi wowote ule. Ni mawili atulie au waondoke wote wawili ruksa tugawane nilivyotafuta Tampa anachotaka ila sipo Tyr kusujudu maamuzi yake over. Nyooooko eti mambo ya kike kike mamaeeeeeeeee
 
Utakuwa unamtaka huyo dogo si bure.
 
Atakaa na hatoondoka hapa wivu wake kwangu hauna tija kesho atakuja ndugu yangu naye atamletea ngebe vp naye nmuondoe kisa mwanamke kasema sjui nn big no sipo Tyr kashindwa kuishi na Mdogo wake Bs hawezi kuishi na Mimi Wala ndugu yangu. Chumba chumba nn Kuna nn Cha kuiba chumbani haya makitu tutayaacha hapa hapa duniani tutakuwa maiti SI mambo ya kumzuilia mtu wanawake ni hatari ndo Hawa Hawa wanaishi na watoto wa watu mabinti wa kazi wanawanyanyasa mpk kula maugari tu as if watazkwa nayo shaaabashiiiii
 
Nitajua sijui kivipi yaani? Last time i checked wewe ndo umeleta bango la kulia lia hapa.
Subiri kwanza upate nyumba kubwa ndo uweze kukaribisha wageni. Chumba chako na mkeo kiheshimiwe.
Kesho kutwa utaleta ndugu yako wa kiume na yeye awe anabadilishia nguo humo humo.
 
Ulikosea kukubali mdogo mtu aje kukaa hapo!
Sjakosea hata Mimi nimeishi kwny miji ya watu wapo walini treat vzuri wapo pia walininyanyasa ni sehemu ya maisha tu Leo unasema nimekosea ruhusu Mdogo wake kuja kesho nikileta ndugu yangu napo taonekana nimekosea tu so hakuna wema sn Kwa Hawa wanawake uspotumia vema akili na mamlaka ya mwanaume umeisha kbs kesho atakwambia hataki uje marafiki zako home kesho kutwa atasema mama Ako asiwe anakuja nyumbani kwann usiwe unamtumia tu Hela ila mama ake yeye ndo aje tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…