Anatishia kujiua kama sitarudiana naye

Anatishia kujiua kama sitarudiana naye

Habarini wakuu.
Nilikuwa nina mpenzi nipo nae mwaka wa pili sasa.. Alianza vitimbi kuwa hawezi kuwa na mimi tuachane na akanipiga kibuti...
Baada ya kama wiki hivi akarudi kasi anataka turudiane kama si hivyo atajiua..
Kwa mliowahi kupata hii kitu mnanipa ushauri gani?
Umemkumbusha lakini alicho kisema wakat mnataka kuachana au kasahau
 
Jipange na mambo mawili kulea mimba isio yako au kuja kupigwa kibuti part 2
 
Jiwe hatar anahatarisha uhai wa watu.any way ajiue tu akuna namna
 
Kiufupi hapo hana nia ya kujiua kwa ajili yako wala nini

Mi nilishakuwa na mtu wa hivyo,tulikosana akanipigia analia eti anajiua, mi sababu naelewa ni mtu wa drama nikamwambia haya pumzika kwa amani mume wangu nikakata simu

Rafiki zangu wakanijaza weeeee eti akijiua kweli nitaishi na hiyo guilty maisha yangu yote...si nikajazika nikakimbilia kwake!

Itaendelea.....
Akakufrombaaa weeee ad akachoka
 
Habarini wakuu.
Nilikuwa nina mpenzi nipo nae mwaka wa pili sasa.. Alianza vitimbi kuwa hawezi kuwa na mimi tuachane na akanipiga kibuti...
Baada ya kama wiki hivi akarudi kasi anataka turudiane kama si hivyo atajiua..
Kwa mliowahi kupata hii kitu mnanipa ushauri gani?
Ni mkoa upi huo mkuu?Ukinijibu ntaongeza jambo
 
Kiufupi hapo hana nia ya kujiua kwa ajili yako wala nini

Mi nilishakuwa na mtu wa hivyo,tulikosana akanipigia analia eti anajiua, mi sababu naelewa ni mtu wa drama nikamwambia haya pumzika kwa amani mume wangu nikakata simu

Rafiki zangu wakanijaza weeeee eti akijiua kweli nitaishi na hiyo guilty maisha yangu yote...si nikajazika nikakimbilia kwake!

Itaendelea.....
nasubiri japo najua nnn kiliendelea
 
Back
Top Bottom