Anatishia kujiua kama sitarudiana naye

Anatishia kujiua kama sitarudiana naye

Kiufupi hapo hana nia ya kujiua kwa ajili yako wala nini

Mi nilishakuwa na mtu wa hivyo,tulikosana akanipigia analia eti anajiua, mi sababu naelewa ni mtu wa drama nikamwambia haya pumzika kwa amani mume wangu nikakata simu

Rafiki zangu wakanijaza weeeee eti akijiua kweli nitaishi na hiyo guilty maisha yangu yote...si nikajazika nikakimbilia kwake!

Itaendelea.....
Malizia basii...
 
Anakupima akili tu aone kama umeshakomaa au bado una akili za kivulana
 
Kiufupi hapo hana nia ya kujiua kwa ajili yako wala nini

Mi nilishakuwa na mtu wa hivyo,tulikosana akanipigia analia eti anajiua, mi sababu naelewa ni mtu wa drama nikamwambia haya pumzika kwa amani mume wangu nikakata simu

Rafiki zangu wakanijaza weeeee eti akijiua kweli nitaishi na hiyo guilty maisha yangu yote...si nikajazika nikakimbilia kwake!

Itaendelea.....
Hahahaa... pole sana, nadhani bado unajutia hiyo siku hadi leo
 
Habarini wakuu.
Nilikuwa nina mpenzi nipo nae mwaka wa pili sasa.. Alianza vitimbi kuwa hawezi kuwa na mimi tuachane na akanipiga kibuti...
Baada ya kama wiki hivi akarudi kasi anataka turudiane kama si hivyo atajiua..
Kwa mliowahi kupata hii kitu mnanipa ushauri gani?
Nipe namba zake, nikusaidie kulea huyo mtoto
 
Nimeamua kubembeleza leo ajue npo nae ila few days later nabadili namba zangu zote atanipa matatizo huyu mwanamke.. Hela zenyewe sina sijui anataka roho yangu
Nmecheka eti hela sina anataka......[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nimeamua kubembeleza leo ajue npo nae ila few days later nabadili namba zangu zote atanipa matatizo huyu mwanamke.. Hela zenyewe sina sijui anataka roho yangu
Nmecheka eti hela sina anataka......[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yeye sio wa kwanza. Kama kachoka pumzi ya bure ajiue tu
 
Kiufupi hapo hana nia ya kujiua kwa ajili yako wala nini

Mi nilishakuwa na mtu wa hivyo,tulikosana akanipigia analia eti anajiua, mi sababu naelewa ni mtu wa drama nikamwambia haya pumzika kwa amani mume wangu nikakata simu

Rafiki zangu wakanijaza weeeee eti akijiua kweli nitaishi na hiyo guilty maisha yangu yote...si nikajazika nikakimbilia kwake!

Itaendelea.....
Afu ukanidanganya eti wewe bado bikira. Mi kweli bwege sana
 
Nimeamua kubembeleza leo ajue npo nae ila few days later nabadili namba zangu zote atanipa matatizo huyu mwanamke.. Hela zenyewe sina sijui anataka roho yangu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwambie ajiuee mamaee..!!
 
Habarini wakuu.
Nilikuwa nina mpenzi nipo nae mwaka wa pili sasa.. Alianza vitimbi kuwa hawezi kuwa na mimi tuachane na akanipiga kibuti...
Baada ya kama wiki hivi akarudi kasi anataka turudiane kama si hivyo atajiua..
Kwa mliowahi kupata hii kitu mnanipa ushauri gani?

Mkuu, njoo fasta inbobo nikuuzie jeneza walau wanangu wapate rizki, nitakufanyia bei poa kabisa, nitakupa discount pia
 
Na wewe umeamini kweli anataka kujiua sababu yako mtu tu mmekutana ukubwani?

Maisha yalivyokuwa matamu halafu mafupi mtu unakubali tu kudanganywa kirahisi.
 
muunganishe na Lipumba wanaendana maana hata yy alijiuzulu uenyekit wa CUF baadae akataka tena hiyo nafas aliyojiuzulu nadhani wataendana
 
Mpeleke kwa fundi wa majeneza achague jeneza atakalozikwa nalo.
 
Habarini wakuu.
Nilikuwa nina mpenzi nipo nae mwaka wa pili sasa.. Alianza vitimbi kuwa hawezi kuwa na mimi tuachane na akanipiga kibuti...
Baada ya kama wiki hivi akarudi kasi anataka turudiane kama si hivyo atajiua..
Kwa mliowahi kupata hii kitu mnanipa ushauri gani?
She is just playing with your emotions son
 
Back
Top Bottom