Anataka nimuoe ilihali sina kazi

Anataka nimuoe ilihali sina kazi

Nashkuruni Sana wadau kwa michango yenu naamini mmenisaidia kwa namna moja au nyingine kwa maoni mliyoyatoa na mungu awabariki!!
 
Babuuu oaaa usichezee bahati . utakuja ijutia hiyo miaka minne mingi sana kwenye mahusiano ya kusubiri ndoa.
 
Sidhani kama inawezatokea ishu kama hiyo
Kama haudhani, basi ujue unampenda sana! Muoe huyo mwanamke...una changamoto zako zinazokufanya ushindwe kuoa usisite mwambia zote!!! Anataka ndoa basi azitatue zote, ikiwa mahali n.k...hawezi kuzitatua basi umwambie asisite kukuvumilia!!!
 
Kueleweka kwa jambo lolote kunategemea na jinsi unavyoliwasilisha.......ni wazi kuwa kuyaingia majukumu makubwa kama ndoa ili hali huna kipato kama mwanamume si jambo lenye kupendeza bali ni jambo lenye kufedhehesha kwani mwanaume ndio kichwa cha familia.....sasa utakuwaje kichwa cha familia kama unashindwa kutimiza majukumu yako kama baba wa familia ikiwamo hilo la kuhudumia familia.........!!!??

Vile vile kwa upande wa pili hawa wenzetu mioyo yao sio mioyo yenye kuyavumilia hayo kwani kiasili wameumbwa kutunzwa na mwanaume na sio kumtunza mwanamume......
Maisha hayo kwa mwanzo kutokana na kuzingirwa na mahaba ya ndoa hamuwezi kuliona tatizo.......kama utatumia vyema kichwa chako lazima utagundua tu kuwa kuna kitu hakijakamilika kwenye ndoa yenu......

Wewe ambao unamuelezea huyo mpenzi wako ndio uhalisa na anapaswa kuujua kabla ya kuingia kwenye ndoa......yaani kwa lugha nyingine wewe umefikiria nje ya box......jambo ambalo mpenzi wako hakulifikiria kwani yeye amefinikwa na giza zito la huba....inatakiwa akili na mbinu za ziada kuweza kukuelewa.......

Ninachokushauri endelea kushikilia msimamo wako huo huo....lakini usimuweke mbali na mipango yako ya kutafuta kazi.....ili misimamo yako iendane na hali halisiy ya kile unachomuhubiria......
Ni mara chache sana ndoa za aina hiyo kuwa na amani lakini hiyo ni kama kamali na zile unazoziona za hivyo nyingi huwa na utulivu tu....kwa kuwa kuta za nyumab zinaficha siri nyingi......
 
Mmmh mzee....

Mie demu wangu anasema mwaka huu ukiisha next year lazima AOLEWE. Anasema umri unaenda...
Mie namsikilizia tu mzee, hata sina presha.
Ndio kwanza ERB hawajani approve kuwa Profesional Engineer halafu nikimbilie kuoa..
HIZO NI AKILI MATOPE!!!!

Ndoa mkataba mzee, jipange kwanza.

#Chief Eng.
Ukishakuwa approved njoo kwangu bado nipo nipo.
 
Anakutafutia sababu..sasa hivi atakuambia kapata mchumba na anaolewa anaona wewe unampotezea muda...
 
Kijana ndoa sio ya kuingia kichwakichwa. Kaa mshauriane vizuri ujipange Na ukianza kujitegemea ndio uoe.
Mkazie.!
 
Kueleweka kwa jambo lolote kunategemea na jinsi unavyoliwasilisha.......ni wazi kuwa kuyaingia majukumu makubwa kama ndoa ili hali huna kipato kama mwanamume si jambo lenye kupendeza bali ni jambo lenye kufedhehesha kwani mwanaume ndio kichwa cha familia.....sasa utakuwaje kichwa cha familia kama unashindwa kutimiza majukumu yako kama baba wa familia ikiwamo hilo la kuhudumia familia.........!!!??

Vile vile kwa upande wa pili hawa wenzetu mioyo yao sio mioyo yenye kuyavumilia hayo kwani kiasili wameumbwa kutunzwa na mwanaume na sio kumtunza mwanamume......
Maisha hayo kwa mwanzo kutokana na kuzingirwa na mahaba ya ndoa hamuwezi kuliona tatizo.......kama utatumia vyema kichwa chako lazima utagundua tu kuwa kuna kitu hakijakamilika kwenye ndoa yenu......

Wewe ambao unamuelezea huyo mpenzi wako ndio uhalisa na anapaswa kuujua kabla ya kuingia kwenye ndoa......yaani kwa lugha nyingine wewe umefikiria nje ya box......jambo ambalo mpenzi wako hakulifikiria kwani yeye amefinikwa na giza zito la huba....inatakiwa akili na mbinu za ziada kuweza kukuelewa.......

Ninachokushauri endelea kushikilia msimamo wako huo huo....lakini usimuweke mbali na mipango yako ya kutafuta kazi.....ili misimamo yako iendane na hali halisiy ya kile unachomuhubiria......
Ni mara chache sana ndoa za aina hiyo kuwa na amani lakini hiyo ni kama kamali na zile unazoziona za hivyo nyingi huwa na utulivu tu....kwa kuwa kuta za nyumab zinaficha siri nyingi......
Shukrani kwa ushauri wako kaka
 
Sasa wewe unasubiri ajira hivi hivi hata kujiongeza na vibiashara kwakweli daah unatia huruma
Kuhusu ndoa fata moyo wako mwaya
 
wanawake kama hao ni adimu dunia hii ukilemba wenzio watakula mzigo mapema
 
Back
Top Bottom