Anataka kuniacha kisa sipatikani hewani

Anataka kuniacha kisa sipatikani hewani

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
559
Reaction score
149
Wanajamvi jana usiku mida ya saa 4 nimempigia simu mpenzi wangu simu ikaita bila kupokelewa nadhani alikuwa ameshalala,nikaamua kumtumia sms ya kumtakia usiku mwema na nikamwambia simu yangu haitakuwa hewani kwa muda fulani kwa vile itakuwa ktk charge a.k.a charger ya kobe kwa vile charging system ya simu imekufa.Nimeshtuka usiku wa kama saa 9 au 10 nikawasha simu na mara zikaingia msg kama 5 hivi na zote zilikuwa za kunilaumu na kunituhum kuwa nina mpango wa kando kitu ambacho si cha kweli na akasisitiza nisimtafute and ITS OVER BTN US.Mnanishauri nifanyeje??????????/
 
ni hasira tu za mkizi punguza presha zitapoa mueleweshe taratibu tu atakuelewa na kama si hivo akiendelea na msimamo wake basi alikua anakutafutia sababu si bure.kha hii kitu inatesa mioyo
 
je kabla ya hapo mlikua na ugomvi wowote au kuna vitu ambavyo amekuvumilia lkn humsikilizi au lbda kapata mwingine
 
mkuu apo ni mawili moja ni hasira,mbili anakutafutia sababu muacheni,we kaa kimya akiendelea na hasira ujue amekutafutia sababu akuache sababu ashapata mwingine,kama zilikuwa hasira tu yataisha
 
Temana nae jaribu kumtingishia kibiriti hata wiki moja nzima bila kumtafuta au kuwasiliana nae kwa njia yoyote.
Kama anakupenda kweli atakua wa kwanza kutaka muendelee kuwasiliana.
Maana ukiendelea kumnyenyekea atakutesa sana.
 
Huo ni ujinga, upuuzi na utoto, na sie enzi zile hakuna simu tungesemaje bhana? haya mambo yenu ya simu haya...hata hivyo kuzima au kuwasha simu hakumzuii mtu kutokuwa mwaminifu ila nyie hamjui tu, mnaona simu na kutumiana vijimeseji ndio kila kitu, aaah wapi bhana uaminifu wa mtu haupimwi kihivyo.

Back to the main topic, huyo ndie mwizi maana amejuaje kuwa ukizima simu unamwibia? ina maana yeye ana tabia hiyo, chunguza sana
Tatu na mwisho, hizo decision zinaku-alert kuwa hapo hakuna mapenzi yenye future mnajidanganya tu I swear....utAKUJA kuniambia
 
Kuna wakati iliwahi nitokea kama wewe na nilichofanya ni kuheshimu maamuzi yake kwa kukaa kimya na kutomsumbua na kwa kuwa simu yangu ilikuwa na matatizo nilipata wasaa wa kubadilishanamba kabisa ili kusiwe na usumbufu,alinitafuta sana kwenye simu na sikuwa napatikana,baada ya wiki alikuja mwenyewe kuomba msamaha na maisha yakaendelea kama kawaida.
Sitaki kuwaza kuwa mwenza wako ana mwanaume mwingine hivyo kujenga hoja kuwa anatafuta sababu ya kuachana nawe,nitabaki naamini tu kuwa wivu ukipitiliza huamsha hasira na kufanya watu wasiwe na maamuzi mazuri katika mapenzi.
Angalia moyo wako unakwambia nini juu yake hata kama unapata ushauri hapa na siku zote simamia unachoamini ni sawa kwako.
 
Kama unalipa tulia kimya kama hulipi tena ndio umejitafutia kisa we tulia kimya usimtafute ,ikiisha wiki chapa lapa ,mwanaume mzima usitetereke wewe kuwa na msimamo km hukuwa na mpango kando kweli ,chapa lapa,mapenzi hayo siyapendi mpe mtu uhuru bana ,
 
Ule wimbo wa 20% 'Yanini malumbano......'' unahusika sana hapa.
 
usimtafute, piga kimya kama anakuthamini, atakutafuta mwenyewe na tena usipokee call zake ziitee, unakaa baada ya masaa matano unamtafuta, halafu unamwambia nimeona msd call yako ulikuwa unasemaje? Uone atasemaje.
 
Kha!!!! muulize na yeye kwanini hakupokea ulipompigia?? au alikuwa anakunwa kwingine nini??? vitu vidogo kama hviyo vinakuwa vikubwa hivo, na vikiwa vikubwa itakuwaje????????
 
Kha!!!! muulize na yeye kwanini hakupokea ulipompigia?? au alikuwa anakunwa kwingine nini??? vitu vidogo kama hviyo vinakuwa vikubwa hivo, na vikiwa vikubwa itakuwaje????????


Point!!!!!!!!!!
 
uwa sipendi mademu wa namna hii, yani mi ningepiga chini, sie watu wa kutoka kanda maalum uwa tuna zero torelence na vitu km hivi
 
Kha!!!! muulize na yeye kwanini hakupokea ulipompigia?? au alikuwa anakunwa kwingine nini??? vitu vidogo kama hviyo vinakuwa vikubwa hivo, na vikiwa vikubwa itakuwaje????????

Nakubaliana na hoja kuwa alikuwa anatafuta sababu za kuquit, sasa kaipata, we mpe nafasi upunguze stress time will tell.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom