Anatafutwa na polisi!!


Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,299
Likes
714
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,299 714 280
Mtu mmoja anatafutwa na ghesi la bholis yeyote atakae muona atapata zawadi ya kunusa kikwapa cha mlevi wa mnazi na komoni.huyu mtu ni mlefu kama nguzo za umeme,anamacho makubwa kama ngumi ya mwizi,ana wake 50 na watoto 200 familia yake inakula gunia 20 kwa siku.mtu huyo anapenda kutembelea poli lenye wanyama wakali na sehem za mochwali.
 
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
543
Likes
2
Points
0
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
543 2 0
kuchekesha kazi kwelkwel
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,541
Likes
118
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,541 118 160
Mkamateni wenyewe.
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Huna jipya,sepa zako huko,wavamia vamia fani za watu na kutupotezea muda bana!
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Nimeshaliona jitu hilo, liko kwenye pori kubwa liitwalo tanzania, jina la jitu hilo linaitwa ccm waambieni police wanipe zawadi yangu, ccm ni lirefu kama nguzo ya umeme linawanawake hamsini na watoto mafisadi hamsini linakaa porini tanzania kwenye wanyama wakali like chadema n.k.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,299
Likes
714
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,299 714 280
KIJIICHAKE wewe hukurupuki ku coment.maana umejibu hiyo kama kweli.
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
NGOJA NIWATAFUSIRIE KUHUSU HILI JITU: Huyu mtu anaitwa ccm,wale wanawake hamsini ni miaka hamsini ya kutawala kwake,watoto mia mbili ni mafisadi wanao itafuna nchi, wakiwemo wabunge wake,urefu kama nguzo ya umeme ni udikteta na kiburi cha ccm,wale polisi wanao tafuta m2 huyu ni changamoto za kiutendaji na kiuchumi ndani ya serikali,lile pori ni nchi ya tanzania, nawale wanyama wakali ni chadema na wafuasi wake manake wamekaa katika hali ya kulirarua jitu hili japokuwa ni tajiri na nilirefu mno.
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
342
Likes
113
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
342 113 60
people are real creative
 
D

dorry

Senior Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
136
Likes
1
Points
33
D

dorry

Senior Member
Joined Feb 2, 2011
136 1 33
Nimeshaliona jitu hilo, liko kwenye pori kubwa liitwalo tanzania, jina la jitu hilo linaitwa ccm waambieni police wanipe zawadi yangu, ccm ni lirefu kama nguzo ya umeme linawanawake hamsini na watoto mafisadi hamsini linakaa porini tanzania kwenye wanyama wakali like chadema n.k.
akili bwana kitu kizuri kweli kweli. wakati watu walianza kuipondea wewe umeiokoa. safi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,205,862
Members 458,119
Posts 28,208,280