Anatafuta Mwenyeji South Africa To Hook Up With

Anatafuta Mwenyeji South Africa To Hook Up With

silent_soldier

Senior Member
Joined
Aug 10, 2015
Posts
193
Reaction score
62
My Bro Anaenda South Africa, September 30. Anatafuta Demu wa kuhook up huko South.

Bro atafikia Protea Hotel,Kimberley.

Aliyeko serious PM

NO CRITERIA
 
wasauz ni watu wabaya sana hasa wakijua jamaa ni makwerekwere...
 
Ukikutana na wabongo wa South ....waogope Kama ukomaaaa

Huhitaji mwenyeji sauzi ..HATA Kama unamfahamu ..especially wenye kazi za kubahatisha ...hao wenye kazi za maana hawatakuwa NA muda ...so ni bora kuwa kivyako ...
 
Kule sio uswahilini kama anavosema mdau hapo juu

Ukiwa mkwerekwere kuna watu kule wana itwa korongweee

Kama VP aende na demu wake kule no one to trust
 
Ukikutana na wabongo wa South ....waogope Kama ukomaaaa

Huhitaji mwenyeji sauzi ..HATA Kama unamfahamu ..especially wenye kazi za kubahatisha ...hao wenye kazi za maana hawatakuwa NA muda ...so ni bora kuwa kivyako ...

Kweli wabongo wenzetu wakiwa South wanakuwa wakatili?
 
Back
Top Bottom