Anaswa na Madawa ya Kulevya Uwanja wa Ndege Dar

Anaswa na Madawa ya Kulevya Uwanja wa Ndege Dar

Pamoja na dhambi zake zote bado kaokolewa, China alikua anaenda kunyongwa huyu maana asingepita hata kwa uchawi, zile technology pale airport hata mchawi akiroga machine itadaka tu, we ushawahi ona mashine inarogwa wapi.

Sasa ngoja tuone kama serikali yetu nisiyo na imani nayo kama itasikiliza hii kesi au la.. Toka ndugu yangu alazwe polisi siku moja kwa kosa la kuwa kwenye fensi ya nyumba yake usiku, afu mkuu wa polisi anamwambia ati Nimechoka nataka nikalale ntakusikiliza kesho.. Nchi hii nuksi tu, nikipata uraia kwingine nahama..
 
Duuh unataka kumnyonga mkulu? Wee noumer mkuu!

Tena Mpaka kufa Mkuu..Kama wanathamini pesa kuliko uhai..Ni haki yao kunyongwa..

Tatizo la nchi yetu pamoja na kuwa na vidhibiti bado watasema wanafanya uchunguzi..Baadae akifahamika mwenye mzigo...watu wanapewa chao...kesi imeisha..

Vijana wanaangamia ..🙁
 
Tena Mpaka kufa Mkuu..Kama wanathamini pesa kuliko uhai..Ni haki yao kunyongwa..

Tatizo la nchi yetu pamoja na kuwa na vidhibiti bado watasema wanafanya uchunguzi..Baadae akifahamika mwenye mzigo...watu wanapewa chao...kesi imeisha..

Vijana wanaangamia ..🙁

Maisha bora kwa kila mtanzania wakiwemo vijana mateja wanaoongezeka kila kukicha ndio haya mkuu
 
Hakuna wa kushughulika nao jamani hivu hamjui kama Wakuu kama Kina Lukuvu na wenzake ndio biashara zao nani atamaliza mgodi wa wakubwa???Mtaishia kukamata punda wa kubeba mizigo isiyojulikana inakotoka.
 
Hata akiwataja hao wenye huo mzigo,bado serikali yetu hii haitawafanya kitu chochote kwani hata yenyewe imesemwa ni serikali ya wauza unga.
 
Mkuu Invisible

Hawa wauza poda wana mitandao mingi na mikubwa sana huyu dada hata mwenye huo mzigo hamjui katikati huwa kuna madalali ndiyo wanatafuta vichwa nao hao madalali wenye mzigo hawawajui, wewe mtanzani unapewa kazi ya kubeba mzigo na waganda au wakenya utawapata wapi, hata mtu ambae angempokea China hamjui.
 
atakuwa katoswa maana inawezekana ilikuwa ni safari yake ya mwisho akirudi apewe chake jamaa wameamua kumtosa na mwisho wasimlipe kwa kazi aliyoifanya
 
Mkuu Invisible

Hawa wauza poda wana mitandao mingi na mikubwa sana huyu dada hata mwenye huo mzigo hamjui katikati huwa kuna madalali ndiyo wanatafuta vichwa nao hao madalali wenye mzigo hawawajui, wewe mtanzani unapewa kazi ya kubeba mzigo na waganda au wakenya utawapata wapi, hata mtu ambae angempokea China hamjui.
Mkuu hapo airport huwa unamwona Dr Slaa tu.
 
Wakuu.
Kwanini hii biashara isihalalishwe tu
 
haya madawa sasa yamekuwa issue kwani kila mtu anakamatwa kutoka nayo hapa kupeleka nje ya tanzania kwa hiyo hapa sasa kuna kiwanda cha kuzalisha madawa
 
Hii inaitwa ajali kazini,,maisha magumu nyie,,kwanini unye mavi kila siku,,kula madawa unye fedha,,,
 
Back
Top Bottom