Anasema ana mtu lakini haachi kunitafuta, je nimpotezee?

Anasema ana mtu lakini haachi kunitafuta, je nimpotezee?

MR LINKO

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Posts
3,034
Reaction score
3,588
Hapa mtaani kwetu kuna binti nimetokea ku mpenda sana na ni mzur kiasi ila nimejaribu kila njia kumshawishi lakini amengangania tu luwa ana mtu japo amekuwa namuona na kuhusu mahusiano yake sija maindi sana tatizo ni kuwa ananisumbua kwa msg kujua hali yangu na akinipigiasimu anaongea sauti ya chini sana kiasi kwamba mi akili ina ruka kupita kiasi.

jamani wana jamvi ushauri kuhusu huyu mtu nimpoteze au niendenae pole pole, maana mimi kiukweli nafasi kwa weekni juma pilli tu. na yeye hiyo siku ndo yuko bize kuliko.
 
Komaa nae tu mana hata yeye anaonyesha kukupenda.
Huko kukujulia hali ni kukuweka karibu usimsahau hivo komaa.
Kama mtu hakutaki na ana mpenzi wake hawezi fanya hivo labda kama hayupo serious na aliyenaye
 
Ushamnasa huyo vuta subira atakuja mwenyewe kumbuka kutupa mrejesho.
 
Inasemekana Eti...Threads Za Wanaume " Kulalamikia" Wanawake Zikiamua Kupewa Points, Zitaongoza Kwa Kuwa Na Points Za Juu!! Inasemekana Lakin.
 
alishasema hakutaki anakulia timing akuchune tu hapo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom