Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,030
- 59,684
duh una experiance wewe ..
walaaa!!duh una experiance wewe ..
Tuliojaliwa hatutumii nguvu nyingi.
Cha muhimi ni maandalizi tu la sivyo mwenzako ataumia wewe ukishakolea
duh una experiance wewe ..
walaaa!!duh una experiance wewe ..
nimekuelewa mkuuwalaaa!!
Tuliojaliwa hatutumii nguvu nyingi.
Cha muhimi ni maandalizi tu la sivyo mwenzako ataumia wewe ukishakolea
Si alikuja ili akupe faraja,sasa mbona unakataa kufarijiwa?Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja.
I am afraid I do.He got a fancy face tho.
I am afraid I do.
There is a lot more than meet the text(since our eyes have never seen each other). By the way, what made you think I am ant-social? Boss and I issues will take another chapter.Is there anything working in your life?
Boss doesnt like you,
You are anti-social,
You are over-sexed.
[HASHTAG]#ShakingMyDamnHead[/HASHTAG].
Call me whatever. Looking for ma soul mate. Sio sex machine. Sex is just an aphrodisiac (forgive my spelling) to the relationship. I am gonna wait.Mtoa mada ana matatizo believe me.
Haiwezekani rael man mwenye kazi nzuri awe singo. Yaaani yeye anaona kua single ndo starehe.
Nguvu za kiume haziazimwi mkuu
Sili kabisa.Punguza kula chips yai
Maybe mkuu. Just may be!Nikikutana nae huyo ataniganda kama luba
Mkuu ushawahi kutana na demu sexmaniac? Mwanaume ukileta tamaa lazima ukonde na stress juu. Wanatamani gegedo lisitoke kabisa kwenye papuchi ni wasumbufu mno.Watu wengine sijui mkoje yaani kugegeda baada ya siku mbili unashindwa..!? Kwahiyo ulitaka kwa mwaka mara moja..!?
Msafi sana. Na sikuona kinyaa ku.....[emoji55]Alikuwa anatoa kaharufu Fulani hivi
Yawezekana kabisa.hukumpenda tu huyo
Kiingereza ulinisomeshaaa?Call me whatever. Looking for ma soul mate. Sio sex machine. Sex is just an aphrodisiac (forgive my spelling) to the relationship. I am gonna wait.
Huyo dada katoka mkoani ambako kaishi miaka yote na hakuna aliyemridhisha. Kafika Dar kakutana na the 'so called "wanaume wa Dar"..... Mengine ngoja niyahifadhi.Watu wa mikoani wakisoma post yako
lazima wanaume wa "D" lazima tuendelee kuoga matusi
lakini ndo hivyo tena tufanyeje?
ushauri wangu kwa wanaume wenzangu
ni kuwa kama umri wako bado, kwenye mambo
haya usijiingize.
Kwa bahati nzuri Mungu katupendelea
hata ukiwa over 45 huwezi kupata
matatizo endapo ndo utaanza mahusiano
katika umri huo,kwani hakuna siku hata moja
utalazimika kwenda kujifungua upate matatizo ya nyonga.
Sorry If I have offended you man. You poked me, I just responded to the comment.Nothing wrong about that, but bragging about it kinda sounds fairy, man.
Umenielewa. Anawaza sex muda woooote. Na asipopata 24 hours she becomes restless na usipomphone sex usiku she goes ballistic. Eish!Mkuu ushawahi kutana na demu sexmaniac? Mwanaume ukileta tamaa lazima ukonde na stress juu. Wanatamani gegedo lisitoke kabisa kwenye papuchi ni wasumbufu mno.
[emoji119] [emoji119]Kiingereza ulinisomeshaaa?
Sasa mbona so called "wanaume wa dar" anaukimbiaHuyo dada katoka mkoani ambako kaishi miaka yote na hakuna aliyemridhisha. Kafika Dar kakutana na the 'so called "wanaume wa Dar"..... Mengine ngoja niyahifadhi.
Sorry If I have offended you man. You poked me, I just responded to the comment.