Myfancyface
JF-Expert Member
- Dec 23, 2016
- 948
- 900
- Thread starter
- #421
Sio mtundu ila anapenda mautundu!!Kama ni mtundu huyo ndo mwenyewe,nitumie contact zake mkuu huenda ameandikiwa aje kuwa mama watoto wangu
Sio mtundu ila anapenda mautundu!!Kama ni mtundu huyo ndo mwenyewe,nitumie contact zake mkuu huenda ameandikiwa aje kuwa mama watoto wangu
Nipe namba yake mkuu, huyo ndiye tunaendana naye. Kwanini bahati kama hz huwaangukia wrong people?Ndugu zangu,
Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.
To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.
Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.
Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Sio mtundu ila anapenda mautundu!!
Acha ufala yaani baada ya siku Mimi akisem kila siku nampa tu atakimbia mwenyewe yaani napiga goli tatu kila sikuNdugu zangu,
Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.
To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.
Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.
Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Ulemueleza hapa si ww kweli?nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
HahahaUnaishi Dar sehemu gani...??
na huwa unapendelea kula chipsi na soda gani...??
Hapana kiukweli hiyo ni problem atii....sometime u need space...sio tight kiivo...wapo wa hivyo n tatizo bt I think n kumchana live na kuweka ratiba may beKweli upele hupewa msikucha
Nilijaribu mkuu. Na nilipoendelea kumuelimisha akazidisha mahitaji.Hapana kiukweli hiyo ni problem atii....sometime u need space...sio tight kiivo...wapo wa hivyo n tatizo bt I think n kumchana live na kuweka ratiba may be
Unaweza kumbadilisha
Wewe wasema.Watu wangu wanaangamia KWA kukosa nguvu za kiume....so sad
Hilo hata sio tatizo langu mkuu. Sio kila aumwaye kichwa ana malaria.Acha ufala yaani baada ya siku Mimi akisem kila siku nampa tu atakimbia mwenyewe yaani napiga goli tatu kila siku
Tatizo lenu wanaume wa siku hizi na nyinyi mnakula chips nguvu utapata wapi pangilia chakula Chako vizuri utaona mashine inavyo pump
Nitumie no yako pm dada, nina maongezi na wewe[emoji4][emoji4]Asee kumbeeeee!!!
Khaaa ila hii ni aibu kwa wanaume kwakweli,mwanaume gani anaye kimbia K.
Mi kidume lege kama wewe ndo utakufa kabisaa....[emoji87]
Yaani ulifanya kosa kumwacha embu mlete kwangu atakimbia na chupi mkononi yaani ni mwendo wa nje ndani saa nzima lazima aombe majiHilo hata sio tatizo langu mkuu. Sio kila aumwaye kichwa ana malaria.