Ananizidi umri na fedha, nifanyeje anipende?


Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
383
Likes
162
Points
60
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
383 162 60
Habari za hasubuhi hapa jamvini! Kuna mdada kapanga kwetu, chumba chake na changu znapakana, kutokana na personality na urembo nmetokea kumpenda. Nifanyeje anipende au hata anipe mchezo kwani yeye anafanya kazi ilhali m bado nko chuo lakini ananzidi umri!
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Una beep sup dogo demu wa lecture wako huyo
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Habari za hasubuhi hapa jamvini! Kuna mdada kapanga kwetu, chumba chake na changu znapakana, kutokana na personality na urembo nmetokea kumpenda. Nifanyeje anipende au hata anipe mchezo kwani yeye anafanya kazi ilhali m bado nko chuo lakini ananzidi umri!
Acha ujinga dogo kazana kusoma kwanza hizo fedha na mapenzi yatakuja kwa wakati wake.Unataka kuanza kulelewa mapema kabla hata ya kutimiza malengo yako!Elimu unayosoma haikusaidii kukabiliana na mazingira uliyomo huyo si wa type yako angalia usije ukaunganishwa kwenye network.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Soma kwanza mdogo wangu ze keke maisha ya sasa ni magumu sana, hivyo kama umepata opportunity ya kusoma wewe soma kwanza.

Mbona mapenzi yapo kila wakati dogo wangu? Ila elimu unayoipata sasa kwa mua huu hautokuja kuipata kirahisi namna hii hunda ikawa na gharama za juu ambazo baadae zinaweza kukushinda.

Mdogo wangu ze keke hiyo nyumba ni ya baba yako wala usiitegemee sana, ifike mahali na wewe uwe na mji wako na kutengeneza familia nzuri ambayo itakuwa mfano kwa jamii inayowazunguka. But mie naona kwasasa ni vizuri ukapiga msuli maana huu nio muda sahihi wa wewe kutekeleza hilo.

Kama utakuwa ni mtu mwelewa nadhan utakuwa umenielewa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,797
Likes
15,236
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,797 15,236 280
Nanukua Tweet ya pili kutoka mwisho ya late ngwair

"ukitaka mwanamke akupende mfanyie mambo matano:-
1.mpe hela
2.mpe hela
3.wewe mpe hela
4.mpe hela tu utaona
5.wewe nimekwambia mpe hela"
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
kila jambo na wakat wake..wakat huu soma kijana
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
hujapenda sema umemtamani kutokana na unono wake machoni pako?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
Nanukua Tweet ya pili kutoka mwisho ya late ngwair

"ukitaka mwanamke akupende mfanyie mambo matano:-
1.mpe hela
2.mpe hela
3.wewe mpe hela
4.mpe hela tu utaona
5.wewe nimekwambia mpe hela"
hafiti katika hiyo verse analazimisha...
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Soma kwanza utampata size yako na mzuri kuliko huyo,usiwe tamaa ya pesa ya mwanamke hujui wapi anaipata wala nani anampa,hata kama anafanya kazi....
 
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
383
Likes
162
Points
60
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
383 162 60
Soma kwanza utampata size yako na mzuri kuliko huyo,usiwe tamaa ya pesa ya mwanamke hujui wapi anaipata wala nani anampa,hata kama anafanya kazi....
kama ulijua vile, kwa kiasi flani ntaztumia ela zake nkpata! Npen ushaur plz
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Ha haa, dogo utapotea!

Ya wakubwa wachie wakubwa, we yako shule kwa sasa
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Habari za hasubuhi hapa jamvini! Kuna mdada kapanga kwetu, chumba chake na changu znapakana, kutokana na personality na urembo nmetokea kumpenda. Nifanyeje anipende au hata anipe mchezo kwani yeye anafanya kazi ilhali m bado nko chuo lakini ananzidi umri!
nawewe mzidi umri na fedha, bila shaka atakupenda! nimejaribu hivyo na nimefanikiwa kupewa mchezo!
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,091
Likes
299
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,091 299 180
kama ulijua vile, kwa kiasi flani ntaztumia ela zake nkpata! Npen ushaur plz
Huwa najiskia vbaya nnapoona kijana mdogo msomi hajielewi,yaani hajui nini anataka kwa wakati gani?

Kilicho mbele yako ni shule,achana hzo mambo,jitahidi kushinda tamaa za mwili.
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898