Anamtamani mtoto wa Mkewe

Anamtamani mtoto wa Mkewe

mfate42

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Posts
4,061
Reaction score
4,848
Je, mnaoishi na wanawake mliowakuta na mtoto wake/zake wa kike mnamudu vipi kuishi nao bila kuingia majaribuni? Au kuwatamani kimapenzi, haswa watoto waliotimiza miaka 18+?

Hilo ni swali aliloniuliza kijana (jina kapuni).

Tumpe ushirikiano wa majibu sahihi kwenye hili. Ndugu yetu yupo kwenye wakati mgumu kweli.
 
muone Kama mwanao wa kumzaa tu japo macho yanaona nafsi inatamani mungu akusaidie kulishinda hili🙏🙏
 
Mtoto wa mke ana kwao.
Yaani mtoto wa mkeo ni mwanao lakini sio mtoto wako...
Na mtoto wa mkeo anapaswa afuate sheria na taratibu na wewe ambae ni mume wa mama yake.
Mtoto wa mke wako ni kitu kingine, hapa namaanisha yeye ni ukoo mwingine na familia yake haina uhudiano na familia yako.
Lakini mtoto wa mkeo ni sehemu ya majukumu yako Kama baba, kwa kigezo cha kwamba ulimkuta mkeo akiwa na mtoto tayari (then ulipenda ua likiwa na boga)
 
Ni shida tu! Ila kuoa aliye na Mtoto tayari ni dhulma kwa mwanaume...... anakula makombo yaliyochacha.
 
Usikae pamoja tafuta sababu ya kuishi nae tofauti lkn kwa wema
 
Back
Top Bottom