Analazimisha nimuoe wakati mimi sitaki


High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
232
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 232 160
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo
 
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
1,010
Likes
12
Points
0
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
1,010 12 0
Mweleze ukweli kwamba hutaki kumuoa , unasema mlikuwa na uhusiano that means mlishaachana sasa anataka nini tena, kuwa na msimamo wewe ni mwanaume
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo


Kama hutaki kumuoa unadhani sisi tutakushauri kitu gani wakati umeshaamua mwenyewe? Muoe basi
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
1. Yeye ndo kawaambia wazazi wako........
2. Yeye ndo anakuja ofisini kwako......
3. Baba yake ni mganga wa kienyeji......


Wewe ndo muoaji na hujapeleka hata posa unaweweseka nini sasa.......je kama ungekuwa unaolewa wewe si ungewehuka........!!!!!!!

Are you real serious...................???????????????????????
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,632
Likes
429
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,632 429 180
Mtoto wa kiume saa zingine inabidi uwe na uwamuzi mgumu,sasa hapo ukiwa na family si itakuendesha sana,ndio wasichana wa sasa hivi walivyo wanapenda sana kuolewa wakishaona mtaani mwenzao kaolewa...so kuwa na msimamo wewe mwanaume na kuwa straight kwamba huwezi kumuowa au muda wako bado

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
pole mwaya. na wewe kajitambulishe wa mganga wa kienyeji aka baba mkwe, na umuambie humuoi mwanae. uone kama hujageuzwa christmas turkey:madgrin:
 
Osaka

Osaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,763
Likes
29
Points
135
Osaka

Osaka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,763 29 135
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo
Kwani kuna shida gani baba yake akiwa Mganga wa kienyeji? Chukua hatua dogo, huyo hakufai, piga chini.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo
duh!!! kwanza umedumu nae muda gani?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Sa unacho ogopa nini mwanaume unaogopa mwanamke si aibu.


Kama ulikuwa humtaki vipi ukawa na uhusiano naye.


I c kumbe baba yake mganga, sa ndo ulie tu...utajiukuta unaowa utake ustake, na ushike adabu ya kumwadanganya ma bint wa watu kama unawapenda wakati huwapendi.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
232
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 232 160
nmeshamwambia sana ila jana kanitumia sms inasema sunajua baba mganga na mimi nkamwambia lolote ufanye namwachia mungu hiyo sms ndio inanichanganya
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,155
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,155 280
kha!!! imekula kwako hiyo mwana....sasa kweli kumuoa hawezi kukulazimisha ila cha moto utakipata. ata hakikisha kuwa life lako la mapenzi analivuruga vibaya na hivi baba mganga wakienyeji...unaweza shangaa ukienda kwa demu mwengine kitu hakidindi hahaha
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
pole mwaya. na wewe kajitambulishe wa mganga wa kienyeji aka baba mkwe, na umuambie humuoi mwanae. uone kama hujageuzwa christmas turkey:madgrin:
shosti hapa umenifanya nionekane mwehu, lol!
Christmas turkey siyo?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,569
Likes
11,722
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,569 11,722 280
Dogo HAMA NCHI manake uchawi hauvuki bahari!!!!!!! Bila hivo utake usitake utamuoa! Either umuoe hivi kama binadamu au kama Msukule!

Mi kabla sijatoka na mtu namuuliza baba yako nani nchini humu? Watu wananiona fisadi! Haya sasa umemtukana mamba kabla hujavuka mto! KAJIUNGE NA UPADRI/UCHUNGAJI Baaaaaaaaaass!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo
Kwa kuwa baba yake ni mganga wa kienyeji ndicho kinachokutisha..............................!
Unahofia kuondokewa na uume au nguvu za kiume........?
Kama ni hivyo limekuganda na ujue amejiandaa ndo maana yupo waruwaru kuitambulisha.......!:biggrin1::biggrin1:
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
mwambie ukweli kama humtaki usikute hata dem mwenyewe hujamwambia kama hutaki kumuoa au ulimuhaidi tangia mwanzo ndo maana na yeye kafanya ivyo,na hilo litakua fundisho maana sasa mnataka kuonja 2 na kuangalia mkato wa chumba na madhari yake je kukavu au kuna unyevu unyevu alafu mnasepa kua makini na udanganyifu pengine kuchungu njombaaaaaaaaaaaaa
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,986
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,986 280
kuwa mganga ndo unaogopa simama ktk imani utafanikiwa kama umeshaoa anatangaza ndoa atakuwa hana akili timamu mkataze kuingia ofisi kwako pia mwambie wife ukweli kabla hajagundua.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
jamani naombeni ushauri nina dada ambaye nilikuwa na uhusiano naye , mbaya zaidi ameanza kujitambulisha kwa wazazi wangu kuwa mimi nimeshamuoa na ananifuata hadi ofisini akisema amewambia wazazi wangu kuwa tunafunga harusi mwaka ujao na baba yake ni mganga wa kienyeji nifanyaje ili nisipatwe na hili tatizo kuoa bila malengo
vp unamwogopa kwa kuwa baba yake ni mganga wa kienyeji? vp huo uganga ameanza zamani toka ukiwa na uhusiano na mwanaye au ni siku za karibuni?
kama ni zamani ulikuwa unafahamu kabla hujamuaproach?
Mwombe Mungu atakusaidia hakuna analoshindwa Mungu atakutegulia kila mtego na huyo msichana ataondoka mwenyewe
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,114
Likes
1,523
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,114 1,523 280
I see , hapo inabidi zikuokoe mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990