Anaehitaji mbegu za uyoga

vioner

vioner

Member
Joined
Mar 3, 2019
Messages
44
Points
95
vioner

vioner

Member
Joined Mar 3, 2019
44 95
Habari ,wana JF kama kuna mtu anahitaji mbegu za kupanda Uyoga aje aweke order
Kwa walioko Dar es salaam zitamfikia km akihitaji. Wasiliana na no.0718664417
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
2,172
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
2,172 2,000
Yani mbegu milioni 7... Ni mbegu ya uzima ama...


Yani kilo moja tu? Milioni 7 duh
 

Forum statistics

Threads 1,343,269
Members 514,998
Posts 32,778,369
Top