Anachokifanya Docta Slaa sio fair | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anachokifanya Docta Slaa sio fair

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Aug 11, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,944
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Jana nilipokuwa nikifuatilia harambee ya CHADEMA kupitia luninga kwanza nilianza kujiuliza maswali where is DR SLAA, baada ya muda ikatolewa taarifa kwamba yuko kwenye operation sangara huko mahenge, interior kabisa yaani ndani uko vijijini chini kabisa ambako umasikini na ujinga ndio utambulisho wa wakazi wake.

    Mi nashangaa huko kaenda kufanya nini wakati inajurikana ndio ngome ya CCM,mi kwa kweli naona kama sio fair kwenda kwenye ngome za wengine, alafu why now? sababu inakuwa kama vile tuko kwenye uchaguzi vile. THIS IS TOO MUCH PRESSURE.
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,514
    Likes Received: 1,428
    Trophy Points: 280
    Yaani unapoona umetoa post yako alafu imekaa muda hamna aliejibu ujiulize mara mbili ulichokiandika. Hata kama hukuwa kabisa na cha kuanzishia post si ungeendelea kulala tu jumamosi leo?
     
  3. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu.
     
  4. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 541
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri sana. Inaonyesha sio mwanamapinduzi huyu. Alitaka wote wajirudike Dar ili iweje? Mh. Mbowe alitosha kabisa jana. Msidharau wa vijijini nako kuna watanzania sawa na walioko Dar na wanastahili kuhudumiwa na Katibu mkuu kama wa sehemu nyingine.

    Mtoa mada lazima amevaa GAMBA gumu linaloweza yeyushwa na Conc. sulphuric acid tu
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Ngome ya adui ndio ya kuishambulia mkuu.wale ndio wakuwatoa matongotongo machoni.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,983
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    ndo hawa hawa wanaeneza kwamba cdm ni chama cha msimu, chama cha mjini! Leo wanakimbia kivuli.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Naona watu wote mmeshindwa kumwelewa mleta uzi, nimemsoma vizuri kwamba Dr Slaa sio fair anavyozidi kuwatia pressure magamba, anaingia mpaka kwenye vungu za vitanda vyao. Magamba hayapumui tena.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,821
    Likes Received: 6,627
    Trophy Points: 280
    Sure nimemuelewa vizuri mleta uzi..
     
  9. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Utajiju! Hii ngoma ni mpaka Magogoni 2015. Mwenye wivu ajinyonge! He! he! he! heee!
     
  10. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona mnamshambulia mleta mada kawawekea kamtego kadogo tu mmeshindwa kumuelewa nini anamaanisha? Ukiwa gamba ndo unapaswa umshambulie.
     
  11. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    wenye macho mawili wameshindwa kukuelewa ila sie wenye jicho la tatu tumekuelewa mkuu...safi sana kamanda HIKI NDICHO KILIO CHA MAGAMBA WENGI...........
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    acha watu waelimishwe.
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    I got your point
     
  14. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yani mimisijamwelewa mtoa mada, sijui bado anaishi karne ya 17. Nimkumbushe tu kwamba chadema wanalenga hasa ile mikoa ambayo imekuwa ni ngome ya CCM na mkakati wao lazima waende kwenye mikoa mitano ambayo ni morogoro,dodoma,singida,manyara na mkoa mmoja nimeusahau.

    Mjini watu tayari wameshaelewa nini maana ya vyama vingi,ila kijijini ndiko ambapo kuna tabu,maana watu huwa wanadangaywa kuwa wakati wa kupiga kura kama watampingia mgombea mbae sio wa CCM basi watamuona tu kwahiyo woga umetawala huko na ujinga bado mwingi.

    Hivyo vuguvugu la mabadiliko M4C linalenga haswaa hao wa vijijini ambao bado hadi leo wanadanganyika kwa kanga na kofia. Yani kama wewe unaishi mjini na bado una mawazo ya kizamani namna hii ningekushauri urudi kijijini labda ndugu zako wa kijijini watakusaidia kuwa hata wao wameshajua nini maana ya vuguvugu la mabadiliko. Nakusikitikia sana,na unatia huruma,
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa-TZ huwa hatuna ubunifu wa kugundua mitego!

    Umeona jamaa wanavyomsakama mtoa mada eeeeh! Huyu jamaa yuko kinyume kwa maana nyingine anawazodoa wana mabwepande! Anawahurumia jinsi Operation Sangara isivyokamatika!!

    Bandugu huyu ni mwenzetu tusimwue bure, yuko upande wetu!
     
  16. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Operesheni Sangara hivi sasa haipo Ulanga(Mahenge).Bali ni Wilaya ya Kilombero, juzi ilikuwa Tarafa ya Ifakara, jana Tarafa ya Mlimba na itaendelea tena katika Tarafa za MNGETA , MANGĀ“ULA na KIDATU. N a bado Mtazisoma namba Mwaka huu.
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mkuu mleta thread tumekupata vizuri, ahsante kwa kuitumia fasihi vizuri kwani ujumbe umefika kwa walengwa.

    Peoples.................. Power......
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine mtasema Mbowe ni mchawi. Jana kasema vipaumbele vya M4C 1,2,3 ni Education. if you solve the primary contradiction, the second contradiction will solve itself.
    Mkuu mtoa mada hii naomba uichangie M4C ichukue nchi 2015 na kwenye mpango wetu wa elimu tutakuweka mwanzoni ili ukishapata elimu na upeo wako ambao ndo second contradiction yako nao utakua.
     
  19. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mkuu Crucial Man, Mleta uzi anaihurumia sana ccm.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Sio fair kabisa, hata hawaonei huruma wenzie.

    Pipoooooooooo!!!!!!!!
     
Loading...