Ana nia ya kweli katika mahusiano yetu?

Ana nia ya kweli katika mahusiano yetu?

Nilikua kwenye mahusiano yasiyo rasmi na mwanaume mmoja ambaye sasa namuona kama mume mtarajiwa, ila kabla mahusiano yetu hayajakomaa niligundua anamfuatilia binti mmoja ambaye wanakaa karibu lakini baada ya kumuuliza alikubali na kusema alipitiwa tu ananipenda mimi.

Alimpigia simu huyo binti na kumwambia ananipenda Mimi na amsamehe kwa kumpotezea muda na Mimi binafsi nampenda sana huyu kaka na Jana tu ametoka kumwambia mama yake kuwa yupo kwenye mahusiano na Mimi na tulivyopanga na yeye mwakani tunafunga ndoa.

Naombeni ushauri wanajamvi kwani huwa naingiwa na hofu namuomba sana Mungu anisaidie nifunge ndoa na nampenda sana mwenzangu huyu
Hujasema kama mmeshaanza kupiga mechi
 
Tatizo bila kuwaambia tutawaoa hamtoi utamu, ila nikutakie heri
 
mahusiano yana changamoto sio straightfoward komaa naye tu kila la kheri nasubiri mwaliko
 
Nilikua kwenye mahusiano yasiyo rasmi na mwanaume mmoja ambaye sasa namuona kama mume mtarajiwa, ila kabla mahusiano yetu hayajakomaa niligundua anamfuatilia binti mmoja ambaye wanakaa karibu lakini baada ya kumuuliza alikubali na kusema alipitiwa tu ananipenda mimi.

Alimpigia simu huyo binti na kumwambia ananipenda Mimi na amsamehe kwa kumpotezea muda na Mimi binafsi nampenda sana huyu kaka na Jana tu ametoka kumwambia mama yake kuwa yupo kwenye mahusiano na Mimi na tulivyopanga na yeye mwakani tunafunga ndoa.

Naombeni ushauri wanajamvi kwani huwa naingiwa na hofu namuomba sana Mungu anisaidie nifunge ndoa na nampenda sana mwenzangu huyu
Shetani yupo kutujaribu, ndiyo maana kuna toba na msamaha mtu akitubu.
kwakuwa katubu na kukiri ukasamehe sahau songa mbele bila wasi wasi.
Wengine uwa hawakubari kukiri na kuomba samahani hata wakifumaniwa
 
Pole ndo mitihani ya mahusiano hiyo... Never stop Praying kwa M'Mungu atakuonesha kama ni sahihi ama sio sahihi kwako..it's never too late.
 
Hapo naona jamaa anataka kuonja sehemu nyingine au kwa kuwa sometime unamnyima utamu anataka apate pa kujipooza maana wanaume haturidhiki
 
Nilikua kwenye mahusiano yasiyo rasmi na mwanaume mmoja ambaye sasa namuona kama mume mtarajiwa, ila kabla mahusiano yetu hayajakomaa niligundua anamfuatilia binti mmoja ambaye wanakaa karibu lakini baada ya kumuuliza alikubali na kusema alipitiwa tu ananipenda mimi.

Alimpigia simu huyo binti na kumwambia ananipenda Mimi na amsamehe kwa kumpotezea muda na Mimi binafsi nampenda sana huyu kaka na Jana tu ametoka kumwambia mama yake kuwa yupo kwenye mahusiano na Mimi na tulivyopanga na yeye mwakani tunafunga ndoa.

Naombeni ushauri wanajamvi kwani huwa naingiwa na hofu namuomba sana Mungu anisaidie nifunge ndoa na nampenda sana mwenzangu huyu
Mungu awa simamie
 
na wew tafta wa kupozea huo wasiwasi wako la sivo utaugua presha.
 
Binti fanya homework yako sawa sawa kwa huyu mwanaume. Usipokuwa makini utarudi hapa JF ukipiga ukunga. Ukweli kama huyo jamaa yako anaendelea kupokea simu na sms za huyo binti mwingine hapo ni kitendawili. Kwa kawaida mwanaume aliye makini akimwacha mwanamke kwa kumaanisha maana yake yale mawasiliano ya aina yoyote yale yanapigwa chini tena kwa ukali kabisa. Watch out dada.
 
Back
Top Bottom