Ana marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike

Ana marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike

mshai

Senior Member
Joined
Sep 10, 2014
Posts
104
Reaction score
38
Habari yenu wana JF,

Nina mchumba wangu ninampenda sana, kabla/wakati tulipoanza mahusiano, alikuwa 'anti-social' hata kwa wanawake wenzake lakini kadri siku ziliposogea baada ya kuanza mahusiano nikaanza kuona ameanza kupenda kuwa na marafiki.Tatizo sio kuwa na marafiki bali marafiki wake wengi ni wanaume zaidi ndo marafiki anaowasiliana nao kwa sana kuliko wasichana wenzake.

Naomba ushauri nifanye nini ili nipate amani ya moyo maana nakosa raha napoona anakuwa too busy with men than her fellow women.
 
Ogopa sana wanawake wenye marafiki wengi wa kiume, either inatokeaga ni lesbo au kicheche. Mara nyingi hujificha kwa mwamvuli wa excuse kwamba hawapendi mambo ya kikekike!
 
Ogopa sana wanawake wenye marafiki wengi wa kiume, either inatokeaga ni lesbo au kicheche. Mara nyingi hujificha kwa mwamvuli wa excuse kwamba hawapendi mambo ya kikekike!
Kama ni lesbian , i doubt coz hachangamani sana na wasichana n f ni kicheche.... (may be)
 
Umbea mwingi kwa wanawake na wengi wao hawakupi plan nzuri za maisha majungu kila siku. Ukimdokeza mambo ya miradi au hata kusikia kiwanja kinauzwa sehemu ata kudiscourage tu wachache sana watakupa idea za maendeleo
 
Habari yenu wana JF,

Nina mchumba wangu ninampenda sana, kabla/wakati tulipoanza mahusiano, alikuwa 'anti-social' hata kwa wanawake wenzake lakini kadri siku ziliposogea baada ya kuanza mahusiano nikaanza kuona ameanza kupenda kuwa na marafiki.Tatizo sio kuwa na marafiki bali marafiki wake wengi ni wanaume zaidi ndo marafiki anaowasiliana nao kwa sana kuliko wasichana wenzake.

Naomba ushauri nifanye nini ili nipate amani ya moyo maana nakosa raha napoona anakuwa too busy with men than her fellow women.
Marafiki wakike ni umbea tu amna cha zaid bora niwenamarafiki wakiume tu mbona na Mimi nipo ivo nini cha ajabu au unaogopa kumegewa [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Sababu umesema alikuwa si mtu wa kuwa na marafiki kipindi mnaanza mahusiano na sasa amebadilika na kuwa mtu wa kupenda marafiki tena ameenda mbali na kuwa na wengi wa jinsia ya kiume...Ningekushauri ukae naye chini maana ni tabia mpya hiyo ya yeye kuanza kuwa na marafiki umwambie uzuri na ubaya wa urafiki kati ya jinsia zote na tena nenda mbali kwa kumwambia urafiki wa Mwanaume na Mwanamke ambaye si ndugu yako huwa na sifa ya kukua kutoka urafiki wa kawaida mpaka urafiki wa kuvuana nguo..Hivyo awe makini na urafiki huo na pia wewe binafsi hauupendi urafiki huo..
 
Habari yenu wana JF,

Nina mchumba wangu ninampenda sana, kabla/wakati tulipoanza mahusiano, alikuwa 'anti-social' hata kwa wanawake wenzake lakini kadri siku ziliposogea baada ya kuanza mahusiano nikaanza kuona ameanza kupenda kuwa na marafiki.Tatizo sio kuwa na marafiki bali marafiki wake wengi ni wanaume zaidi ndo marafiki anaowasiliana nao kwa sana kuliko wasichana wenzake.

Naomba ushauri nifanye nini ili nipate amani ya moyo maana nakosa raha napoona anakuwa too busy with men than her fellow women.
na ukijaribu kupekua sana vitu vyake lazma utamkuta anatembea na dildo lwenye pochi lake
 
Jipe muda wa kumchunguza. Utapata majibu mengi unayotaka.
 
wasichana wengi saivi wenye hulka hizo za kuwa karibu na wanaume wengi, wengi wao ukiwauliza sababu watakwambia ooh wanawake wenzangu wambea, mara ooh wana majungu hawapendi maendeleo, ninachojiuliza kufikia umri wake huo alionao wanawake wote aliowahi kuwa na ukaribu nao wana tabia hizo? huwa hainiingii akilini hata mimi. huenda akawa sahihi lakini je suluhisho la kuepuka umbea ni kukaa na wanaume tupu? aliemwambia hakuna wanaume wambea nani? au wanaume wanafiki, wasengenyi aliemwambia hawapo nani? huwa hata sipendezwi na hiyo tabia. kaa nae chini umueleweshe, mwambie Asiishi Kwa Kanuni, Aishi Kwa Taratibu.
 
Kuwa na marafiki wa kiume sioni kama kuna tabu wala shida kama ni urafiki wa kawaida hakuna interests za mapenzi kati yao. Chunguza tu mawasliano kama hakuna lolote zaidi ya kusaidiana kimawazo na anakuheshimu uyo ndo msichana unayejielewa sasa
 
wasichana wengi saivi wenye hulka hizo za kuwa karibu na wanaume wengi, wengi wao ukiwauliza sababu watakwambia ooh wanawake wenzangu wambea, mara ooh wana majungu hawapendi maendeleo, ninachojiuliza kufikia umri wake huo alionao wanawake wote aliowahi kuwa na ukaribu nao wana tabia hizo? huwa hainiingii akilini hata mimi. huenda akawa sahihi lakini je suluhisho la kuepuka umbea ni kukaa na wanaume tupu? aliemwambia hakuna wanaume wambea nani? au wanaume wanafiki, wasengenyi aliemwambia hawapo nani? huwa hata sipendezwi na hiyo tabia. kaa nae chini umueleweshe, mwambie Asiishi Kwa Kanuni, Aishi Kwa Taratibu.
yaan nimekumbuka mbali since nakua nakumbuka kua na rafiki mmoja wa kike na wengine wote wakiume hata xul nimesoma gal likini my fellow gals sikuweza kua na urafiki nao mi nlikua na marafiki shule ya boys jiran same sama hadi memaliza chuo nw am fighting this sababu marafiki wa kiume nw wanakua na gf zao then mimi sio kipaombele tene sababu am just a friend nw nimejaribu kuongeza wigo wa marafiki wa kike hata wale nlikoa sichangamani nao chuo nw am trying harder to be their friend inanisaidia bf alisha zoea kua siwez kua na marafiki wa kike nw nimebadilika hadi pipo arround me wananishangaa.......tell her marafiki wa kiume hawakai better abadilike haiwez tokea ghafla ila taratibu inasaidia
 
Maybe she figured men could be of more use to her. I'd not be comfortable either.
Since she was anti social before, after being with the guy she realized there is more to having a man that's why she is getting more and more. The only question is what is it exactly that she is trying to get more of from 'em men friends.
 
Back
Top Bottom