Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

Usipokuwa tayari kuliwa kidogo hulii..., sasa we unataka kula tu bila kuliwa? Haiwezekanii.
KWA HISANI YA ------
 
Ni vijana wachache wenye mtazamo wako kaka. unajua ni kijana mpole, msomi mtanashati, mtu mzima sikutegemea haya kutoka kwake ndo maana mwanzo nkahisi labda aliishiwa tu ndo maana.
Endelea kupika na kupakua utashangaa mataa ya meli siku moja, by the way I am quite sure that you are not desparate to that extent kwamba unataka kumsubiri jamaa aachane na demu wake ili wewe ushike hatamu, mwanamke una kazi yako kwa nini usijiamini kuwa atakuja mtu sahihi na kwa wakati sahihi? Yaani du am puzzled kusema ukweli sasa hapo ushangae kabisa wewe ni graduate halafu unashindwa kufanya calculation ya simple arthematic ni hatari sana kwa afya yako dada.

Ushangae sasa anaweza hata kukuomba game kwa kisingizio kuwa demu wake amegombana nae kwa hiyo anaona bora wewe umpoze then wewe ukaona ni sahihi, narudia tena wewe you are not desparate mpe makavu kwamba wewe sio restaurant akale kwake ama kwa mama ntilie,mimi wakati naoa yaani hakuna vitu kama hivo eti mara kwenda kwa mchumba kula ama kupiga kambi nilijiwekea malengo kuwa kama nikimzoea sana mwisho wa siku sitaona jipya nikiwa nae kwa hiyo ntaishia tu kumbwaga kwa hiyo nilichokifanya ni keekip destance kwa baadhi ya viti flan kwa ustawi wa ndao yetu and we are now happy together forever
 
Sijawahi kumtakia ila hua najaribu kumuambia hali halisi kama sina hela, mzazi wangu anaumwa namwambia gharama nnazotumia kununua madawa ili awajibike kama mwanaume ila anauchuna tu.
je ulishamwambia juu ya tabia yake hiyo mario....? utambue kuwa vijana wengi wa kike na wa kiume wote wanapenda mteremko pale unapopatikana.....! jitambue bidada!
 
Mwambie awe anatoa matumizi kama anataka maelewano...vinginevo mueke pembeni atakusumbua badae
 
Asante ndo nlikua nawaza nimtokeje, tatizo pia tunaongozana kutoka kazini.
Ukitoka kazini piga zako kiepe ye akija mwambie no food, siku tatu mfululizo akiendelea kuja basi either ni mario mzoefu au hua hafati hiyo menu yako akistop shukuru Mungu na namba yake futa kabisaaaaaaa
 
Asante ndo nlikua nawaza nimtokeje, tatizo pia tunaongozana kutoka kazini.

huyo mumeo noma ila dada unakosea kusubiri huyo mume etinaachane na demu wake kama anampango wa kumwacha aliye naye sasa pia elewa kuwa hata we itafika zamu yako ya kuachwa,nachokushauri tafuta mwanaume mwenye upeo wa kufikiri huyo IQ yake ni ndogo hataweza kukusaidia, mimi nina mchumba ambaye ctegemei kumwacha ninaishi rwanda yeye iringa but wakati wa likizi nakaa kwake na huwa nahakikisha narudi na zawadi nyingi za kumpa demu wangu nikifika kwake namuuliza nini kinakwama nanunua, wakati fulani mshahara wake unachelewa i give her some money for expenditure. So maisha ya mahusiani ni kama nipe nikupe , lakini bidada nambie ni kweli moyo wako unafuraha ya kutosha hilo lidume linapoywambia lina demu wake linasubiri kumwacha ndo lije kwako na umeridhia hilo?
 
Khaaaa "et beib niletee na soda", jamani kuna watu hawana haya dunia hii, dume zima kwenda kugongea menu kwa gal wake inahuuuu. Afu my dear, usikute mpo wapenzi hata 6, anafanya 2 kupanga ratiba leo ntakula kwa fulani, kesho kwa Z, keshokutwa kwa X.

Run for your life oooh, utashangaa siku unaletewa kadi yake ya mwaliko, hilo ni Chronic Mario yani lishazoea dezo, soon utaanza kumlipia na kodi yake ya nyumba

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom