Amini usiamini hiki ni kiatu cha Obama


Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
4,975
Likes
830
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
4,975 830 280
Usiamini
 
Nussayr

Nussayr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
239
Likes
181
Points
60
Nussayr

Nussayr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
239 181 60
"Siasa na Vitu Zake"
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
866
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 866 280
Sawa kwani kuna tatizo hapo?
 
C

Concoction

Member
Joined
Nov 1, 2017
Messages
45
Likes
64
Points
25
C

Concoction

Member
Joined Nov 1, 2017
45 64 25
Uongo mtupu! Kwa nini unapublish picha hii huku ukijua ni uongo! Ndio maana umejiita msaga sumu! Na hapa naona umeamua kumsagia hiyo sumu Obama!
 
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
570
Likes
1,007
Points
180
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
570 1,007 180
Uongo mtupu! Kwa nini unapublish picha hii huku ukijua ni uongo! Ndio maana umejiita msaga sumu! Na hapa naona umeamua kumsagia hiyo sumu Obama!

Usije ukamg'ata bure
ni utani tuu hayuko siriuz kama xm
 
simpasa 202

simpasa 202

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
302
Likes
200
Points
60
Age
25
simpasa 202

simpasa 202

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
302 200 60
Inawezekana maana na yye pia anatumia damu, kama mimi
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,929
Likes
1,033
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,929 1,033 280
Mbona vyangu ni zaidi hivyo
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Pacha duka.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
Huyu mjaluo alikuwa antembea sana, hata baada ya kuwa presida.... Check youtube.
 
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
297
Likes
494
Points
80
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
297 494 80
When you give ur citizen priority..
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,772
Likes
10,908
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,772 10,908 280
Uongo mtupu! Kwa nini unapublish picha hii huku ukijua ni uongo! Ndio maana umejiita msaga sumu! Na hapa naona umeamua kumsagia hiyo sumu Obama!
Msagie wewe basi maziwa kwa kuleta picha ya ukweli
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,481
Likes
38,014
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,481 38,014 280
Kwanini isiwezekane, kwani na yeye si ni binadamu kama sisi tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463