Huku wataka na kule wataka............alishauri muachana sasa unataka umsaidie nini zaidi naona unataka kuendeleza mahusiano yenu amua moja kama mdada mpya basi sitisha mawasiliano na huyo wa zamani
ukiona hivyo ujue alipata kidume ndio akakumwaga wewe. sasa kile kidume kimemwaga yeye, halafu anataka mrudiane na wewe. ogopa sana huyu mtu. ni hatareeee
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.