Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,113
- 34,953
Waswahili husema maji hufuata mkondo anamfuata mam yake tabia zake .................Bado kidogo kawe tayari kwa ajili ya mababazazi! Na kanaonekana si chuku chuku!
mmh
wamemkuza na hayo mavazi
Mwana wa HIP HOP huyu...........................
kama mtoto wakwanza ni black na wapili mzungu basi ni mkarim sana kualika watu shamban mwake walime
Maneno yako naona ya kumtowa nyoka pangoni huku akifoka, FaizaFoxy njoo huku!Waswahili husema maji hufuata mkondo anamfuata mam yake tabia zake .................
Maneno yako naona ya kumtowa nyoka pangoni huku akifoka, FaizaFoxy njoo huku!Waswahili husema maji hufuata mkondo anamfuata mam yake tabia zake .................
huyu ndo mtoto wake wa kwanza