Amenitambulisha kwao bila kunitaarifu!

Amenitambulisha kwao bila kunitaarifu!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,833
Yaani huyu demu sijui vipi kwanza mi sina mpango wa kuoa kwa sasa halafu hata.ningeamua hivyo sio yeye kwa sababu nimeshajua tabia zake hazikidhi hata robo...juzi nimepishana na ndugu yake,ananiuliza unamuoa lini dada yangu? mbaya zaidi akaniambia ndugu wote wanajua mie ndio mchumba mtarajiwa ....
 
Bro, umeshindwa hata kutusalimia. Sasa kama huna mpango wa kuoa kwa sasa na tayari umeshamuona kuwa hakufai mwambie ukweli tu, huna mipango nae.
 
Mkuu hapo tatizo ni wewe mwenyewe. Inaonekana wewe ndio ulitangulia kutangaza ndoa kwa huyo demu wako sasa yeye ametekeleza kile ulichomuahidi kwa kufanya utambulisho. Ndio madhara ya kutangaza nia kabla ya kumaliza upembuzi yakinifu.
 
Back
Top Bottom