Amemsaliti mara tano anastahili kuolewa nae?

Amemsaliti mara tano anastahili kuolewa nae?

mwambie amuoe huyo ana stress za kuolewa ndio maana anamsaliti mara kwa mara
 
sista ni 1*1*1*1*1

Sawa kabisa hapa amesaliti mara moja maana ni kwa mtu mmoja huwezi kusema mara tano kwasababyu ni * lakini ingekuwa + tungelisema mara tano (mwanamume mmoja amefumaniwa na wanawake watano tofauti ingekuwa mara tano)
Huyo jamaa hata akimuoa huyo dada bado ataendelea na huyo mwanamke wake wa mara tano sasa kama dada anausongo wa shera kiasi hico akubali lakini awe tayari kukabiliana na yote
 
Hapa kila mtu atakupa wazo lake...

Nadhani ungewaachia hao hao wenyewe wataamua...
 
Asitarajie mabadiliko, hata akimuoa anaweza kumuumiza hivyo hivyo. Na inawezekana huyo mwanamke anayedai anamchukulia bwana ndo anakuwa real one na shoga ako anageuzwa mchepuko.
 
Back
Top Bottom