Amemsaliti mara tano anastahili kuolewa nae?

Amemsaliti mara tano anastahili kuolewa nae?

Moudaricious

Member
Joined
Jul 9, 2015
Posts
5
Reaction score
0
Habari wana Jf

Nina rafiki yangu amesalitiwa Mara tano na mpenzi wako tangu 2013 cha ajabu mwanamke anayemsaliti nae kila siku ni huyo huyo.

Je, ana mapenzi ya kweli kwa best yangu na je huyo mwanaume anastahili kumuoa.

Tafadhali naomba ushirikiano wenu na si kunikosoa.
 
Kama ni mwaminifu kweli si vyema kufunga ndoa na msaliti
 
na yeye lazima atakua ashachepuka tena zaidi ya izo mara tano
 
Huyo best ako ndo wewe? if no, mwambie aje hapa yeye mwenyewe kuomba ushauri. Tumechoka Haya mambo ya muombwaji-ushauri nae anakuja JF kuomba ushauri. Nakala za Makala...
 
Kwanini usiseme ni wewe tu? Umejuaje mara tano? Una uhakika gani yeye hajasaliti? Sema ukweli usaidiwe
 
Unajua mapenzi ni kitu cha ajabu sana , ameshasema amesalitiwa sasa hapo kuna ushauri tena achukue maamuzi ,anasita bado anampenda kwa maoni yangu kwa sababu ni swala la ndoa amushirikishe mungu zaidi kwa maombi
 
Chanzo cha kusalitiwa ni nn hasaa@mana cyo kawaida mtu acheat na same person mara tano@je chanzo cha ttzo ni ww ama nn##
 
Hajamsaliti ila ni mpenzi wake. Kwa maana nyngine huyo rafiki yako/wewe huna/hana chako/chake. Kama anataka wa kwake peke yake akatafte mwingine sokoni wapo wamejaa...
 
Kakamatwa mara tano. Anatoka na mtu yule yule. Ni dhahiri kuwa ana mpenda huyo anaye saliti naye.
 
Back
Top Bottom